Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lightroom encountered an error when reading from its preview cache and needs to quit

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Lightroom' được đăng bởi Nguyễn Phú, 14/11/14.

Lượt xem: 8,954

1. Nguyễn Phú Thành viên cấp 1

Các anh có kinh nghiệm sử dụng lightroom biết cách khắc phục lỗi này xin giúp em với, em gỡ ra cài lại mấy lần rồi mà không được

...
  2. Nguyễn Phú

Nguyễn Phú Thành viên cấp 1

Share this
  3. Nguyễn Phú

em xin bổ sung thêm 1 lỗi nữa (nói là lỗi chứ không biết có phải là lổi hay không) các anh có kinh nghiệm xin hướng dẫn giúp em với
  4. Nguyễn Phú

sao ko có ai giúp hết vậy nè
  5. Nguyễn Phú

mình vừa cài lại win mà nó vẫn bị như thế
  6. -- Lê Văn Cường --

-- Lê Văn Cường -- Thành viên cấp 2

Lỗi của bạn là light room không đọc được bộ nhớ đệm của PC.Mà bạn sài hệ điều hành nào thế.Có thể bản win của bạn có vấn đề rồi.Vì lỗi này là do windows không kiểm xoát dc bộ điệm hay vì lý do gì đó mà LR không dc quền sử dụng bộ đệm.
    Thiên Heven thích bài viết này
  7. Thiên Heven

Thiên Heven Mới đăng kí

cái này không phải do lỗi của light room né . do win của bạn không cho light room đọc được bộ đệm hoặc là do phần mềm bảo vệ của bạn đã cài đặt ngăn chặn light room đọc bộ đệm

Ủng hộ diễn đàn