Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi 500 Internal Server Error

Chủ đề thuộc danh mục 'WordPress' được đăng bởi Anh Sáng, 1/11/17.

Lượt xem: 3,665

1. Anh Sáng Mới đăng kí

Xin chào mọi người, mình là thành viên mới
    Hiện tại mình đang gặp lỗi 500 Internal Server Error khi dùng WP, tra google đủ kiểu mà ko sửa được. mong mọi người giúp đỡ ( mình dùng iPage hosting)
    Xin cảm ơn!

...
  2. Hoàng Sơn Cao

Hoàng Sơn Cao Thành viên cấp 1

Mình có làm 1 Web WP và cũng bị lỗi này, do Hosting và tên miền setup chưa chính xác các thông số.

Lâu ngày không dùng lên cũng quên và mỗi nhà cung cấp thì giao diện khác nhau nên bạn tìm hiểu ở 2 Video này là có cách giải quyết

Còn 1 cái nữa mà mình không tìm thấy Link

Bạn tìm trên Google là Trỏ tên miền về Host
    Chỉnh sửa lần cuối: 1/11/17
  3. pvandung2010

pvandung2010 Thành viên cấp 1

ban bug theo các bước sau
    1) up 1 file index.html lên host, coi nó chạy duoc file đó chưa. Nếu chưa coi lại phần trỏ tên miền và hosting có van đề
    2) Nếu chạy vào duoc file đó, thì bạn vào cái theme -> functions.php, xóa tất cả các hàm, code trong đó. file index.php cũng thế. rồi nhúng từ từ lại, xem coi vấn đề nằm ở file, hàm nào
  4. chuotbach.vn

chuotbach.vn Mới đăng kí

Nếu còn lỗi thì PM mình nhé, cái này đôi khi do hositng lởm nên cũng bị 500 error,
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn