Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Loạt ảnh mới siêu yêu của em bé với 2 chú mèo cưng

Chủ đề thuộc danh mục 'Ảnh đẹp - nghệ thuật' được đăng bởi ongnoicb151, 21/5/14.

Lượt xem: 3,680

1. ongnoicb151 Thành viên cấp 2

Với bé Katherine, 2 chú mèo của gia đình em là những người bạn thực sự thân thiết, cả 3 lúc nào cũng cuốn lấy nhau.

Những tấm ảnh chụp cô con gái bé nhỏ bên chú mèo cưng của nhiếp ảnh gia người Nga Andy Prokh khiến người xem vô cùng thích thú. Bé Katherine con gái của Prokh lớn lên cùng chú mèo LiLu, bé và chú mèo thân thiết như những người bạn của nhau.

Sau đó, bé Katherine và Lilu đã có thêm người bạn mới là một chú mèo giống Scotland, cả 3 suốt ngày cuốn lấy nhau.

Cha của Katherine vẫn liên tục ghi lại những khoảnh khắc vô cùng đáng yêu giữa con gái và 2 chú mèo cưng. Những tấm hình đen trắng ngộ nghĩnh lại thêm một lần nữa giúp người xem được sống lại năm tháng tuổi thơ êm đềm bên cạnh những người bạn nhỏ trong vòng tay ấm áp của gia đình.

Cùng ngắm những hình ảnh mới cực đáng yêu của bé Katherine bên 2 chú mèo cưng:

Năm nay, bé Katherine và chú mèo Lilu cùng được 6 tuổi rưỡi. Ngoài Lilu, cô bé còn có một người bạn thân thiết khác là chú mèo giống Scotland.

Cùng nhau chơi trò câu cá.
    Bé Katherine là trọng tài trong ván cờ vua này.
    Nào cùng xếp hàng!
    Đùa vui với quả bóng.
    Cả ba chơi đùa với những con số.
    Lilu ngồi trên xe đẩy dành cho em bé còn người bạn mới có vẻ đang đóng vai của một người mẹ.
    Bé Katherine đang đóng một ngôi nhà gỗ rất xinh xắn.
    Tiệc trà giữa những người bạn.
    Trên một chiếc phi cơ giả tưởng.
    Đồ ăn yêu thích.
    Chơi trò bập bênh.
    Hai chú mèo cưng ngoan ngoãn nằm cạnh cô chủ nhỏ đáng yêu.

Theo http://afamily.vn

...
    Phạm Hữu DưHẻo Hóm Hĩnh thích bài viết này.
  2. Hẻo Hóm Hĩnh

Hẻo Hóm Hĩnh Thầm lặng like

Phạm Hữu Dưongnoicb151 thích bài viết này.
  3. ongnoicb151

ongnoicb151 Thành viên cấp 2

Thật sự tình bạn giữa họ thật là đẹp. Ở VN mình chắc không có tình bạn như này...
  4. vaocodung124

vaocodung124 Banned

ảnh đẹp, có thắc mắc là tấm thứ 5 sao đứng lên bong bóng ko nổ nhỉ?
    thaovi28.8, luananhhung, gautrnging121 người khác thích bài viết này.
  5. Đào Đình Chương

Đào Đình Chương Thành viên cấp 2

Ảnh nhìn có hồn thật mà pic đùa vui với bóng chỉ thắc mắc là ko biết đánh đổi cho tác phẩm cô bé có dập mặt mấy lần ko nhỉ ;;)
  6. tuyendung.vietpro

tuyendung.vietpro Thành viên cấp 1

Pic 5 là bóng gạch Bác ơi :D

Ủng hộ diễn đàn