Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Logo animation . Mời các bác vào chém. Em mới tự mò AE được nửa tháng

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi ChestnutVN, 28/10/16.

Lượt xem: 10,222

1. ChestnutVN Thành viên cấp 2

Chào cả nhà.

Tình hình là đang thất nghiệp nên thời gian rảnh rất nhiều, vì thế em nảy ra ý định sẽ tư học AE thêm để trau dồi kỹ năng, tiện thể làm luôn mấy cái animated cho logo :).

Dưới là sản phẩm của em, các bác cứ chém nhiệt tình nhé :)

Vì đang thất nghiệp nên hoan nghênh mọi người có nhu cầu thiết kế ủng hộ page của mình ở địa chỉ : https://www.facebook.com/CmonsterDN. Bên mình cung cấp dịch vụ thiết kế logo, branding chuyên nghiệp và đang có chương trình khuyến mại hấp dẫn cho mọi người : Tặng một intro logo ngắn cho bất kỳ một thiết kế logo mới nào .

Cảm ơn mọi người đã đọc tin :D

Chỉnh sửa lần cuối: 30/10/16
    Hồng Huyên, lenamdung, letrongtai8 người khác thích bài viết này.
  2. TrongDuc

TrongDuc Thành viên cấp 1

chất lừ :D
  3. anhtuan1006

anhtuan1006 Thành viên cấp 2

hay quá , có tút hướng dẫn làm không bạn ơi
    fozalicious thích bài viết này
  4. nguyenhongson

nguyenhongson Thành viên cấp 2

hay quá bạn ơi :like:
  5. ninhnormal

ninhnormal Thành viên cấp 1

Có tài liệu k share cho ae học với bác ơi
  6. Mr.idol

Mr.idol Thành viên cấp 1

làm cái tut đi bác ơi :3
  7. Gonhoang216

Gonhoang216 Thành viên cấp 2

cũng đang ngiên cứu mảng này . Bác thớt có kinh nghiệm hay tut gì hay chia sẻ cho anh em biết đc ko ạ :D
  8. Lê Khoa

Lê Khoa Thành viên cấp 1

ông mò ở đâu chỉ tôi mò với =)))
  9. drax

drax Thành viên cấp 4

đẹp. b nào muốn học thì lên adobe.com down file help pdf về tự ngâm cứu, trên đó có cả video hướng dẫn của chuyên gia adobe nữa.
  10. Hoangrau

Hoangrau Thành viên cấp 1

mong có tut xớm :((( , em cũng muốn học như này quá
  11. Lee Saker

Lee Saker Thành viên cấp 2

Animation dạng này chủ yếu nghịch với shape và path, các bác có nhu cầu thì lên youtube có rất nhiều tut từ cơ bản tới nâng cao.
    Hoangrau thích bài viết này
  12. Hoangrau

Hoangrau Thành viên cấp 1

cảm ơn bác lee saker . để em tìm thử
  13. KEVIN TOAN

KEVIN TOAN Mới đăng kí

thả tờ rym <3

Ủng hộ diễn đàn