Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Logo cho một DJ

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi Bixmax, 4/5/16.

Lượt xem: 5,262

1. Bixmax Mới đăng kí

Chào các bạn mình là tập sự , mình đang nhận 1 logo cho một cô DJ chơi nhạc EDM có tên là NINA , các bạn cho mình ý kiến về Logo này nhé
    Cảm ơn các bạn :D

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. Thanh Phú

Thanh Phú Thành viên cấp 3

Chưa thể hiện đc ý nghĩ. Chưa ấn tượng và cô động cho người xem. Ý kiến cá nhân
  3. tranhoang0

tranhoang0 Mới đăng kí

hơi hơi đơn giản
  4. Anh phi công trẻ

Anh phi công trẻ Thành viên cấp 1

cũng đc mà bạn. ko cần 2 cái râu ở góc đâu
  5. BíĐỏ

BíĐỏ Thành viên cấp 3

Có dòng điện chạy qua thì sao nhỉ :3 Bỏ 2 cái mũ.
    EDM (Electronic dance music)
  6. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Nó chưa có gì cho người khác thấy đây là logo cho một Đì giây cả :3
  7. Hùng Anh

Hùng Anh Thành viên cấp 2

Chẳng ai biết đây là một Logo của DJ cả :) bỏ
  8. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Cho nó rung rung hơn, kiểu mấy người đang lên sàn đó. "Lên là lên... ohohoh...oh yeah. oh bấy bì căm mon.
    Kings thích bài viết này
  9. doanhaitu

doanhaitu Thành viên cấp 2

Nhìn vào biết là logo cho DJ cũng được, không biết cũng được, miễn đẹp là được, nhưng cái này chưa đẹp. Nếu muốn nhìn vào biết ngay thì cũng đơn giản, thêm chữ DJ vào. Không cần vẽ chữ phức tạp vậy đâu, kiếm 1 font nào đẹp là được rồi. Khi nổi tiếng rồi thì chả có logo cũng được, tên tuổi đã in ở trong đầu rồi, còn giờ chưa ai biết thì có làm cỡ nào cũng khó.

Ủng hộ diễn đàn