Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Logo Công ty Vật liệu xây dựng STC 200k mới thiết kế

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi thanhdat5, 19/6/15.

Lượt xem: 7,117

1. thanhdat5 Thành viên cấp 1

Mọi người nhận xét giúp mình với ạ.
    (Do không biết trình bày nên mình trình bày theo bài của bạn trên diễn đàn)

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. thanhdat5

thanhdat5 Thành viên cấp 1

Thêm Mockup ạ
  3. HoàngHuy

HoàngHuy Thành viên cấp 2

Nhìn cái Logo nhức hết cả mắt
  4. thanhdat5

thanhdat5 Thành viên cấp 1

Màu sắc hay biểu tượng hả bạn
  5. Gà Ác

Gà Ác Thành viên cấp 1

200k thì vậy được rồi, tiền nào của đó.
    Chứ theo mình thấy các đường cong không cân, tỉ lệ icon so với chữ không ổn.
    thanhdat5 thích bài viết này
  6. Mèo Bắp

Mèo Bắp Mới đăng kí

Em thấy logo đẹp Anh ơi, anh có thể thiết kê giúp em 1 logo ko ạ. Em cũng trả phí giống họ nhưng yêu cầu đơn giản hơn là ra file png để em dễ chèn vào ảnh thôi, ko cần âm bản hay dương bản gì hết vì em cũng ko biết xài. Anh giúp em dc ko anh
  7. Đường Thiên Phong

Đường Thiên Phong Thành viên cấp 1

Logo vụn , rời rạc ,ý nghĩa muốn truyền đạt không rõ ràng bác ạ... E chưa thấy hình tròn nào nó bẹt thế này :3 nói là elip thì đúng hơn.
  8. dienbinh

dienbinh Thành viên cấp 2

Đẹp, nhưng nhìn vào logo không liên tưởng được nghành ngề mà công ty đang hoạt động
  9. linkb0i

linkb0i Thành viên cấp 1

Logo hình họ chữ nhưng chưa rõ logo nói về ngành nghề nào. Mình nghĩ ý tưởng lên thì tốt nhưng fail về mặt truyền thông.
    Bạn biến cả cụm STC dưới phần branding làm một tòa nhà, chắc là sẽ khá hơn
    Anw, 200k cho một logo như này cũng đc rồi.
  10. thunderlion95

thunderlion95 Thành viên cấp 3

200k thì vậy là chuẩn rồi! Làm đẹp quá mà 200k thì anh em đói hết! Bác thớt đúng là 1 designer có tâm! Bravo!
    thanhdat5HaiXanh123 thích bài viết này.
  11. 2pink

2pink Mới đăng kí

Em thấy hơi lòe loẹt và rời rạc, chữ T thật ra là đang quay đầu lại chứ có phải tiến lên đâu bác
    :D
  12. hoagao

hoagao Thành viên cấp 2

200k quá bèo bột.
  13. SANGO247.COM

SANGO247.COM Thành viên cấp 1

200k thì vậy thôi còn nói gì được nữa. Tuy nhiên nếu để nhận xét thì tôi thấy phần biểu tượng và chữ không cân đối, biểu tượng thì to và font chữ thì mảnh mai như vậy.

Các đường cong của biểu tượng chưa hài hòa
  14. Dung Des

Dung Des Mới đăng kí

Trước có đứa e làm bên Sở hữu trí tuệ, thuê làm mấy cái logo cho các công ty, mình bảo chỗ thân quen lấy 1,5tr cái. nghe nó đáp logo em làm có 200k-500k. mình bảo đừng coi rẻ nghề thiết kế như thế từng đấy tiền thì đi thuê bọn nó đồ lại cái logo nào đó mà dùng. hóa ra các bạn như bạn thớt này đang đại hạ giá ngành nghề of các ae rồi !
  15. bdesign

bdesign Banned

Quá tuyệt vời! Quá xuất sắc! Logo có đường lượn cuồn cuộn như bão tố, đan xen quấn quít vào nhau không thể nào tốt hơn! Thât không thể tin được!
  16. cuongchelseafc

cuongchelseafc Thành viên cấp 1

với logo này bạn có thể bán giá 1tr. :). Nhưng với điều kiện phải có chỉnh sửa chút.
  17. Adina Việt Nam

Adina Việt Nam Thành viên cấp 1

Nhìn logo của bạn thấy đau đau, nhiều góc nhọn quá bạn ơi

Ủng hộ diễn đàn