Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Logo của 1 nhóm game (lớp bên cạnh) giá 50k

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm' được đăng bởi hoangnam31899, 26/6/15.

Lượt xem: 6,386

1. hoangnam31899 Mới đăng kí

Đây là logo mình đã làm đc trong khoảng 30p. Mình nhìn sơ sơ đã thấy lệch rồi. Mong mọi người chỉ bảo thêm :|

...
  2. Lê Trung Tín

Lê Trung Tín Thành viên cấp 2

Đúng với giá tiền :3
    hoangnam31899 thích bài viết này
  3. Tiểu trư

Tiểu trư Thành viên cấp 2

:O:O:O:O:O:O:O:O:O:O:O:O:O
  4. Danh Ương

Danh Ương Mới đăng kí

theo mình thì chỉ 25k thôi :$
  5. hoagao

hoagao Thành viên cấp 2

nếu có ai bảo làm logo 5ok thì tôi sẻ không bao giờ nhận,điều đó sẻ làm cho anh em design càng ngày càng rẻ mạt.%-(
    lerinarch, Khung Long Prohoangnam31899 thích bài viết này.
  6. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Không thể nhận ra chữ L ngay bạn à :)
  7. mrgeni

mrgeni Thành viên cấp 1

8. LTT

LTT Thành viên cấp 1

không nên lồng ảnh vào shape như thế, không nên để stroke cho text nhất là khi nền sáng + stroke màu sáng. đường border đỏ ngoài cái vòng tròn , rồi cái nền đen bên ngoài nữa làm cho cái logo của bạn cảm giác rất chật chội.
  9. hoangnam31899

hoangnam31899 Mới đăng kí

CẢM ƠN Ý KIẾN CỦA MỌI NGƯỜI. MÌNH SẼ CẢI THIỆN :)
  10. Gia Kiệt

Gia Kiệt Thành viên cấp 3

Khoe cái logo free cho cu em quán net :v
    HaiXanh123, nqt9002Kim Minh Tiến thích bài viết này.
  11. Trungnd

Trungnd Mới đăng kí

cái này không đáng 1 đồng nào ấy @@
  12. Khung Long Pro

Khung Long Pro Thành viên cấp 2

ban #5 noi rat chuan
  13. thietdaik

thietdaik Mới đăng kí

cái này 49k thôi :))
  14. Phạm Khánh Duy

Phạm Khánh Duy Thành viên cấp 2

15. makiothekid

makiothekid Thành viên cấp 1

Fail quá bạn ơi.
  16. crisronaldo

crisronaldo Mới đăng kí

cách điệu quá nhiều nhưng ko rõ ràng về mặt ý tưởng, logo cần phải dễ nhớ, vì người ta chỉ nhìn lướt qua logo trong vài giây thôi, nếu bắt người ta dùng IQ để suy nghĩ xem logo này ghi chữ gì thì coi như thất bại, đó là lý do 1 số cty lớn hiện nay họ dùng hẳn text chứ ko cầu kỳ phức tạp. Còn bạn làm logo game thì có quyền phức tạp hơn 1 chút, nhưng điều tiên quyết vẫn phải là dễ đọc, chữ group of legends dùng font khác đơn giản hơn. bạn vào link dưới để xem ý tưởng, đừng ngại tham khảo các logo khác, bạn có quyền xem và biến những đường nét của logo người ta thành của mình, miễn sao đừng ăn cắp 100%, lương tâm cắn rứt :3
    tham khảo: logopond.com
    muốn logo đề tài gì thì search sẽ ra
  17. mt-Orange

mt-Orange Thành viên cấp 2

đang có sự nhầm lẫn giữa sticker và logo ở đây !
    Boo Minathietdaik thích bài viết này.
  18. Ngọc Anh Nguyễn

Ngọc Anh Nguyễn Thành viên cấp 2

Theo mình những bạn design nghiêm túc thì các bạn hãy bình luận và góp ý còn những bạn design theo kiểu mì ăn liền và phá giá quá mức lương tâm và nghề nghiệp không cho phép thì các bạn không nên góp ý. Nếu các bạn có túng quá khi nhận những đơn hàng quá rẻ mạc thì các bạn cũng không nên đăng mức giá rẻ mạc đó lên diễn đàng. Vô hình dung nó giết chết mình và vị thế của nghề mình một cách từ từ.........trước kia nhận đơn hàng thiết kế thấy có giá trị, giờ nhận được đơn hàng họ trả như ngoài chợ trả cá.........vì đâu mà ra.....?????
  19. abc xyz

abc xyz Thành viên cấp 2

Chà logo đơn giản thiệt @@
  20. dacchith

dacchith Mới đăng kí

có nên làm thế không nhỉ. mình nghĩ rằng không có công ty nào nhận. như mình còn không chấp nhận được mà
    ps :cố gắng lên nha bạn
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn