Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Logo đa cấp Liên Kết Việt

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Illustrator' được đăng bởi uiliver, 22/8/15.

Lượt xem: 10,912

1. dao duc viet

dao duc viet Thành viên cấp 3

Hay là muốn lên đây để Maketing thương hiệu ak A Phởn:-?
  2. A Phởn

A Phởn Thành viên cấp 1

Tôi thấy a va của bạn như cái quần xịp =)) đã thế 1 cái còn rách đũng nữa chứ. Hố hố hố
  3. dao duc viet

Đù. ý bạn bạn là 1 đì sai nơ nhưng bạn đi thuê người khác làm cái nhô gô này ak.
    Khó hiểu nhỉ. Phiền bạn giải thích hộ mình lý do vì sao bạn là dân đì sai mà lại đi thuê người khác đì sai nhô gô LKV?
  4. A Phởn

A Phởn Thành viên cấp 1

Vào đây hóng mấy cái logo 50 k =))
  5. A Phởn

A Phởn Thành viên cấp 1

Ô hô. Nó lại chửi bậy kìa móp. Hô hô hô, hóa ra thằng gu bị bóc mẽ nó cứ chửi bậy hoài ho ho ho =)) Tức cười óa =))
  6. dao duc viet

Xin lỗi các bạn nhé, Mình xin hàng với thể loại này rồi.
    LKV có kiến thức cao siêu quá, không thể nào tranh luận thắng. Mình xin hàng nhé=))
  7. Dương DesignArt

Dương DesignArt Thành viên cấp 2

8. A Phởn

A Phởn Thành viên cấp 1

Ha ha ha, kiến thức ko có thì đương nhiên. Có thì đã tranh luận đàng hoàng. Ném đá cũng ko lại nốt. Ho ho ho =))
  9. A Phởn

A Phởn Thành viên cấp 1

Hỏi mãi 2 cái chùa cưỡi lên nhau sao lại là Bắc Giang. Chã ai tiết lộ thiên cơ. Phù!!!!!Đau bụng óa=))
  10. dao duc viet

Vâng a ấy rất nguy hiểm, e xin nhường đất cho A Phởn:))
  11. dao duc viet

Quả là bán hàng đa cấp có kiến thức cao thậtB-)
  12. A Phởn

A Phởn Thành viên cấp 1

Cao hơn đì dai 50 k =))
  13. dao duc viet

Mình có đì sai 50k ak A Phởn =))
  14. A Phởn

A Phởn Thành viên cấp 1

Ủa có tật giật mình ah logo sịp rách =))? Thế bạn vẫn nhận oder bao nhiu? 51 k à? Thế thì lại ở đẳng cấp khác rồi =))
  15. dao duc viet

haha. Never nhé bạn. Bán hàng đa cấp ăn nói văn vẻ thật. Cho mình hỏi logo Sịp rách là thế nào bạn. Giải thích giúp mình nhé?
  16. A Phởn

A Phởn Thành viên cấp 1

Ủa, sao mãi bạn vẫn gu thế? =)) Nói rồi mà
  17. dao duc viet

Mà thôi, chắc là bạn quá cao siêu rồi. mình đi đây, bạn ở lại vui vẽ=))
    Không rãnh ở đây tranh luận nhé.
  18. theRoux

theRoux Thành viên cấp 1

Bạn dao duc viet cũng rảnh ghê đi tranh luận với bạn Phởn kia làm gì. Logo Liên Kết Việt ấy ko phải do bạn ấy làm đâu. Còn mấy chuyện kiến thức này nọ, theo mình đoán là bạn Phởn kia nghĩ mấy member trong này toàn cóc nhái ễnh ương đì dzai lô gô 20k 50k thôi, bạn ấy mới là súp pơ men, học cao hiểu rộng kiến thức bao la hải hà, nên là bạn ấy sẽ khai sáng cho tất cả cóc nhái trong này :)) Cơ mà nghĩ lại thì chẳng có ai giỏi thật mà lại rảnh rỗi lót dép reply từng cái comment thế này đâu, nên mình khuyên là mọi người giải tán hết đi tung hứng qua lại chi cho mệt não :)) . Dốt hay giỏi thì nhìn vào cái sản phẩm làm ra là biết chứ gì :))
    K.Trang thích bài viết này
  19. dao duc viet

ok giải tán. =))
  20. A Phởn

A Phởn Thành viên cấp 1

Đúng ùi. Cơ mà lắm đì dai mắt chó đá laij cứ phán như đúng rồi. Thích thì nhích =)) Cứ lúc nào onl lại cồng 1 phát cho thớt này nổi phều lên. Hố hố hố
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn