Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Logo] Em mới thiết kế mang đi dự thi

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi quankt6789, 26/3/13.

Lượt xem: 5,380

1. Công dân lương thiện

Công dân lương thiện Thành viên cấp 3

ý tưởng hay, nhưng mà logo khó nhớ wa' :-bd. Kéo xuống cmt mà quên mất hình dạng logo rồi :D
    Đơn giản như logo apple mà hiệu quả nhỉ :))
  2. lenm

lenm Thành viên cấp 4

like ý tưởng chứ mình không thích cách bạn thể hiện cho lắm, nếu đã màu trắng thì mình vote cho màu xanh chứ dùng đỏ đun như thế kia cảm giác u ám. Logo k gây được ấn tượng. Cảm giác bị thô. Phần đổ bóng của thước cảm thấy rất thừa bạn ạ.
  3. tndoubleh

tndoubleh Thành viên cấp 2

Logo có chữ Design, nó hướng xuống đất : có nhiều bất cập ở đây kể cả phong thái nhìn và hướng phát triển của tên thương hiệu ...
  4. thientu0689

thientu0689 Thành viên cấp 1

ý tưởng của bạn tốt, nhưng hình như từ phần tạo hình thiết kế của bạn bạn liệt kê là 4 vật dụng đến khi kết hợp lại thì chỉ còn có cây thước và cái chìa khóa, còn 2 cái kia ở đâu?? thành ra 2 thứ kia bị thừa. Nếu kết hợp thì cần phải mỗi thứ 1 chút để tạo nên 1 logo hoàn chỉnh, nếu giả dụ chỉ nhìn vào logo thôi thì làm sao mình biết là logo dc tạo nên từ những vật dụng kia. Mình nhận xét thế thôi còn bố cục màu sắc mấy bạn kia chém hết r ..

Ủng hộ diễn đàn