Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Logo] - Gentleman Coffe

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm' được đăng bởi New Orleans, 23/4/13.

Lượt xem: 5,346

1. Lùn Siêu Nhân

Lùn Siêu Nhân Thành viên cấp 1

Ở đây có nhiều cmt nhận xét logo hơi rườm rà mình cũng đồng ý ý kiến đó, nhưng nếu nhìn qua cái phần Ý Tưởng tác giả trình bày thì mình thấy sự rườm rà này là phù hợp...
    Riêng cá nhân mình thì mình nghĩ chỉ cần bỏ cái mũ ở chữ G là là logo này đẹp hơn rất nhiều...
    Anw, I like it!
    New Orleans thích bài viết này
  2. nickydao

nickydao Thành viên cấp 3

Đúng là quá nhiều chi tiết vụn vặt gây rối rắm, logo nên đơn giản thì đẹp hơn, miễn sao nó có thông điệp rõ ràng là được.
  3. thehero9x

thehero9x Mới đăng kí

Ý tưởng tốt, chỉ có điều mình thấy hơi nhiều chi tiết, logo có quá nhiều điểm nhấn thì xem như ko còn điểm nhấn nào cả. Font chữ không nên sử dụng những hình ảnh đã có ở logo. Nét chưa mịn. Logo đen trắng có phần mờ nhạt.
  4. huỳnh quang khiêm

huỳnh quang khiêm Mới đăng kí

logo của bạn có 1 cái hình chính thì chữ không nên cách điệu nữa, và 1 vấn đề nữa là khi thiết kế logo thì xài màu pantone chứ cmyk ko có chuẩn :)

Ủng hộ diễn đàn