Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Logo] Hai logo vừa đoạt giải trên freelancer ^^

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi ChestnutVN, 20/11/15.

Lượt xem: 17,520

1. ChestnutVN

ChestnutVN Thành viên cấp 2

sunnelson cái mũi tên đó chính là điểm giúp mình chiến thắng ở cuộc thi này đó bạn ^^. Nó mang ý nghĩa recycle nhieu hơn là chạy theo, mình nghĩ vận khí người phương Tây không chú trọng lắm.
    phantrunganh thích bài viết này
  2. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

tranvan.muonChestnutVN thích bài viết này.
  3. Hai Nguyen

Hai Nguyen Mới đăng kí

Bạn tham gia ntn mà giỏi vậy? mình tham gia mấy lần toàn tịt? :( chúc mừng thớt nhé! bravo :)
    ChestnutVN thích bài viết này
  4. cuongchelseafc

cuongchelseafc Thành viên cấp 1

trên freelancer đôi lúc logo mình không tốt bằng người khác nhưng khách hàng họ thích là ok: nhưng 2 logo của bác thì tốt. :)
    phantrunganhChestnutVN thích bài viết này.
  5. truonghuyen186

truonghuyen186 Thành viên cấp 2

logo đẹp.chúc mừng chủ thớt !
  6. Art317

Art317 Mới đăng kí

Chúc mừng bạn đã đoạt giải nhé. Mấy cái này cũng thích từ topic trước.
    Bạn hướng dẫn tham gia trang freelancer.com này được ko :3 cũng muốn tham gia hehe
  7. Nguyễn Xuân Thái

Nguyễn Xuân Thái Thành viên cấp 1

siêu gato :D đề nghị giveaway =))
  8. NHẠN LAI HỒNG

NHẠN LAI HỒNG Mới đăng kí

9. An Hoàng Văn

An Hoàng Văn Thành viên cấp 1

Chestnut bác ơi, e mới vào nghề, mà nghề trái tay, bác thiết kế logo bằng illustrator ạ? :D:D
  10. leolemon

leolemon Thành viên cấp 2

Cái logo thứ 2 ok rồi, logo đầu thì mình nghĩ bạn cũng phải kha khá Eng để thuyết trình cho người ta thích cái logo đó đấy, simple is the best :D
  11. Louis Panda

Louis Panda Thành viên cấp 1

Chúc mừng bạn nhé! Đơn giản mà cũng trừu tượng, mình chưa hiểu cái hình 1 lắm :D
    Anw, bạn có thể chỉ mình cách tham gia contest đc ko? thanks!
    Chỉnh sửa lần cuối: 25/11/15
  12. Thuong Thuong Vu

Thuong Thuong Vu Mới đăng kí

mình không hiểu vì sao cái logo đầu tiên sao được giải nhất hay vậy, cái này phạm phải điều tối kỵ trong thiết kê logo
    ChestnutVNLouis Panda thích bài viết này.
  13. Thuong Thuong Vu

Thuong Thuong Vu Mới đăng kí

mình nghĩ bạn s3v3nlov3 đừng "thông" ở đây, mất thời gian lắm. Mở trung tâm dạy luôn đi bạn.
  14. Trung Đức Nguyễn

Trung Đức Nguyễn Mới đăng kí

Cái logo số 1 (hình tam giác) tớ thấy ver đầu cậu up lên diễn đàn đẹp hơn :v nhìn nó đầy đặn
  15. ChestnutVN

Logo đầu là do contest holder chọn và yêu cầu sửa theo ý nó. Chắc có lẽ nó đáp ứng được nhu cầu của họ, nguyên tắc là do con người đặt ra nên nó hoàn toàn có thể thay đổi mà. Đôi khi không nên quá cứng nhắc trong thiết kế.
    phantrunganhTrung Đức Nguyễn thích bài viết này.
  16. Lê Tùng Thiện

Lê Tùng Thiện Thành viên cấp 1

anh có fb ko ạ, có thể cho e kb để học hỏi được k :D e cũng vừa chập chững vào cộng đồng freelancer.com và vẫn chưa hiểu nhiều về nguyên lí của nó cũng như chưa biết bắt đầu từ đâu, mong muốn đc học hỏi các kinh nghiệm, tips từ a :D
  17. ChestnutVN

Face của mình có để ở đầu bài viết đó bạn ^^. facebook.com/crybesu
  18. Gau7920

Gau7920 Mới đăng kí

hix. tham gia freelancer đc 2 năm rồi mà tới giờ vẫn chưa ẵm được giải nào :((.
    Chúc mừng chủ thread !
  19. lenamdung

lenamdung Thành viên cấp 1

Chúc mừng thớt. >:D<
  20. unlock24h

unlock24h Thành viên cấp 1

Chín người mười ý

Ủng hộ diễn đàn