Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Logo] Hai logo vừa đoạt giải trên freelancer ^^

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi ChestnutVN, 20/11/15.

Lượt xem: 34,210

1. ntphat94

ntphat94 Thành viên cấp 1

sáng tạo quá :'(
  2. Nguyễn Thúy Giang

Nguyễn Thúy Giang Thành viên cấp 1

3. ARCLINE

ARCLINE Thành viên cấp 1

Đoạt giải rồi sao ko mời anh em đi nhậu :(fight)
  4. lylymeow

lylymeow Thành viên cấp 2

kết quả avatar của bác thớt thôi :D
    ChestnutVN thích bài viết này
  5. ChestnutVN

ChestnutVN Thành viên cấp 2

6. gianta

gianta Mới đăng kí

rất đẹp, chúc mừng bác :D
  7. Phí Minh Thu

Phí Minh Thu Thành viên cấp 1

@ChestnutVN
    Cần học hỏi làm logo :v . Mấy cái logo đầu tay của em toàn chữ là chữ có bao giờ xài đến hình khối đâu, đơn giản quá mà :3 .
  8. ldthanh86

ldthanh86 Thành viên cấp 1

Hợp ý với khách, họ chịu là ngon rồi. Chúc mừng bác nhé, cách tiếp cận để làm logo của mỗi người khác nhau, ví dụ bác ý tiếp cận từ tên của thương hiệu là đỉnh, nhưng nếu làm về xe đạp thì người ta lại hay nghĩ về đường nét hình tròn hơn là hình tam giác chẳng hạn, cơ mà mình nói rồi, quan trọng là khách hàng họ thích ý tưởng của mình là được rồi. Chúc mừng bác.
    Phí Minh Thu thích bài viết này
  9. bdesign

bdesign Banned

Thày Thanh em có vẻ là cao thủ logo đấy nhể?
  10. thoitietvn01

thoitietvn01 Thành viên cấp 1

Thôi, ai tranh luận gì thì tranh luận, riêng cá nhân mình thấy đẹp, thấy vui cho những bạn đem sản phẩm đi thi đấu và đoạt giải. Mỗi người một cách nhìn, một suy nghĩ. Chúc mừng chủ thớt nhé :-bd
    phantrunganh thích bài viết này
  11. yaiyaira22

yaiyaira22 Thành viên cấp 2

Hi đơn gian mà đẹp thật! Có tham gia vài lần nhưng chua có giải..hix.. toàn xit vòng trong... Đà Nẵng thấy đoạt giải trên đó nhiều nhỉ
  12. hoangminhvu

hoangminhvu Banned

móa đẹp vãi linh hồn
  13. ThienFurniture

ThienFurniture Thành viên cấp 2

Em dân ngoại đạo, vào chúc mừng bác thôi. :D
  14. bdesign

bdesign Banned

Cần học hỏi làm logo :v . Mấy cái logo đầu tay của em toàn chữ là chữ có bao giờ xài đến hình khối đâu, đơn giản quá mà.

Mày thì biết cái đéo gì về logo mà đơn giản với không đơn giản, con ngu. Cút mẹ mày đi.
  15. hoangminhvu

hoangminhvu Banned

logo nhin chat va dep day bac
  16. phantrunganh

phantrunganh Thành viên cấp 1

Giờ mới thấy 2 cái logo win trên freelancer của bác. Đúng là Simple is the best :D.
  17. lingkira

lingkira Thành viên cấp 1

Muốn tham giá những cuộc thi này thì đăng ký ở đâu nhỉ?

Ủng hộ diễn đàn