Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Logo] Logo cuộc thi IRC ( phân tích đầu tư )

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Võ Nhật Minh, 1/5/13.

Lượt xem: 2,881

1. đây là 2 cái logo ....cái màu đen là năm trc..màu xanh năm nay...cái màu xanh bị chê nhìu quá...đâm ra bùn nên up a e góp ý...ai giúp đc mình mình cảm ơn nhiu....IRC là cuộc thi phân tích đâu tư của Ngân Hàng QUốc TẾ...nên cần có 1 gì đó mang tính toàn cầu, vì là cuộc thi học thuật nên nó cần có 1 tí tính chuyên nghiệp.....

...
  2. VD-ER

VD-ER Thành viên cấp 1

trông tham lam quá - lược bớt cho đơn giản đi bạn !! phác thảo trước rồi hãy làm trên máy !
  3. Ryan Lee

Ryan Lee Thành viên cấp 4

Wow, nó hội tụ 2 đặc điểm thường thấy của logo ở VN: màu mè, và tạo hình kiểu mật mã Da Vinci \m/
  4. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Cái logo đầu tiên sao mấy chỗ đường vát cong nó cứ răng cưa nham nhở thế chủ thớt ơi ~~
  5. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

logo nhìn như cái nhóm dance nhảy cover mấy cái clip MV vậy
  6. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Nếu Logo này đưa ra mà bạn còn bị chê nữa thì pó tay. Rất chuyên nghiệp. =))
  7. kendy2509

kendy2509 Thành viên cấp 1

logo nhìn rối quá . càng đơn giản mà dể nhớ càng tốt thỳ ok nhất
  8. các bác ai giúp mình tìm 1 cái logo mới với...e cảm ơn sự nhận xét của mọi người,.,...e cũng rối lắm....hic...
  9. hok bác nào giúp hic...
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn