Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Logo] Logo đầu tiên đoạt giải 100USD trên freelancer.com

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi Lê Trung Tín, 29/5/15.

Lượt xem: 10,097

1. Lê Trung Tín Thành viên cấp 2

Sau một số logo về nhì, cuối cùng logo của em cũng đoạt giải. Cũng may là ông CH này dễ tính và rất chịu khó feedback nên mới làm vừa ý ổng được.
    100 USD đầu tiên trong sự nghiệp, rất đáng để khoe phải không ạ !!
    Xin mấy bác ít gạch đá nhé. Cái này làm theo ý CH nên chắc sẽ không vừa mắt một số pro.
    Logo về một công ty chuyên cung cấp dịch vụ quay video phỏng vấn xin việc.

...
    minolta9xi, WuKing, Hien Le10 người khác thích bài viết này.
  2. votuonq

votuonq Mới đăng kí

congratz bro :D
  3. mrquang789456

mrquang789456 Thành viên cấp 2

OÁI, 100 usd là bao nhiêu vnđ nhỉ, sơ sơ là 100x20000= 2 000 000 , hihi, tuyệt quá còn gì
  4. HaiXanh123

HaiXanh123 Thành viên cấp 2

Đúng là chắc k vừa mắt các designer cho lắm nhưng 100$ là quá đỉnh r bác ạ. Chúc mừng và chúc bác ngày càng thành công trong lĩnh vực này nhé :)
    Minh Kì Đông thích bài viết này
  5. Zenda Sam

Zenda Sam Thành viên cấp 1

Chúc mừng! Mình thì ăn giao diện trang home web có $60 à, nhưng sau đó full project thì khoảng $1000. Hiểu cảm giác của bạn!
  6. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

7. doantutai

doantutai Mới đăng kí

chà,em chưa khi nào làm đc trên freelancer,có bác nào hướng dẫn em với.
  8. Gjn

Gjn Mới đăng kí

9. Dav.Nio

Dav.Nio Thành viên cấp 1

cung hỉ cung hỉ bác nhé :3
  10. drax

drax Thành viên cấp 4

chúc mừng thớt. nỗ lực, tiếp tục kéo dài list việc ra, hoặc ít việc nhưng nhiều $.
  11. Tiểu trư

Tiểu trư Thành viên cấp 2

công nhận làm cái này đấu đá mệt kinh.
    Mình đã từ bỏ sau khi làm đống việc mà chỉ ăn được có 1 contest (35 USD)
  12. drax

drax Thành viên cấp 4

Tiểu trư đừng từ bỏ dễ vậy chứ b. làm trên freelancer có thể bạn rất thuận lợi ngay từ đầu nhưng cũng có thể rơi vào tình trạng như b, chơi với cả đống contest nhưng ít khi win. nhưng chắc chắn 1 điều khi bạn đã thắng được nhiều contest 1 chút với chất lượng tốt, họ sẽ gửi lời mời bạn tham gia trực tiếp, đó là lúc bạn kiếm nhiều $.
    Ngô Liên Hương thích bài viết này
  13. TAOgay

TAOgay Mới đăng kí

Bác cho mình nick facebook mình hỏi với, Mình cũng đang có ý định thử làm trên freelancer cho biết :D
  14. Zenda Sam

Zenda Sam Thành viên cấp 1

Có những lúc tưởng chừng như win rồi, mà CH nó lại chọn thằng sau mình mới đau :))
  15. Lê Trung Tín

Lê Trung Tín Thành viên cấp 2

Cái này cũng hên xui lắm. Mình tham gia cùng hơn một tuần rồi
    ngày nào cũng làm hơn 3 cái logo mà toàn đc về nhì tức lắm. Hôm nay ông bà chiếu cố cho cái giải và chuẩn bị làm luôn cái nhận diện. Phê!
  16. Manok

Manok Thành viên cấp 2

Mừng bạn, đầu tiên đc thắng cảm giác rất là thích.
    Ai có kinh nghiêm hướng dẩn cách chuyển tiền từ paypal về VN được không?
    Mình cũng có vài trăm nhưng chưa biết tốn phí nhìu ko/
  17. kiahoang

kiahoang Mới đăng kí

Chúc mừng bác ...em làm cũng nhiều cái về nhì lắm rồi :-sad
  18. doanhaitu

doanhaitu Thành viên cấp 2

Manok Nếu bạn muốn rút từ Paypal về thì bạn phải có thẻ Visa Debit để add vô tài khoản Paypal. Phí rút tiền là 60.000vnd/lần, tỷ giá Paypal tính sẽ khá thấp (chỉ khoảng 20.xxxvnd/1usd) nên cũng thiệt thòi khá nhiều.
    Manok thích bài viết này
  19. Lovestory6100

Lovestory6100 Thành viên cấp 1

Thớt cho em cái FB e hỏi về Freelancer.com tý
  20. Lê Trung Tín

Lê Trung Tín Thành viên cấp 2

face của mình : facebook.com/crybesu.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn