Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Logo] Logo làm cho một forum nhỏ

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi nguyen phuong danh, 12/7/15.

Lượt xem: 2,161

1. nguyen phuong danh Thành viên cấp 1

Logo em thiết kế cho một forum nhỏ sắp ra mắt :D em không chuyên về logo và branding nên em vẽ bằng photoshop thôi,không sử dụng guidelines gì cả ,làm chơi thử khả năng thiết kế logo :))

...
    SwingsOnlyone, Phạm Hữu Dưstun_stakura thích bài viết này.
  2. stun_stakura

stun_stakura Thành viên cấp 2

Mockup đẹp :-bd :))
    An Thị Gì Gì Đấy thích bài viết này
  3. Gà Ác

Gà Ác Thành viên cấp 1

Logo xếp 2 lớp đổ gradient nhìn rối lắm bạn.
    An Thị Gì Gì Đấy thích bài viết này
  4. lamvo997

lamvo997 Thành viên cấp 2

logo nhin được đấy, chỉnh lại chút la ổn.(Bạn có vẽ thích 2 lớp quá nhỉ? cả chữ cũng 2 lớp,và cả gradent nữa),nhưng trong tk logo thì kh nên bạn à.Logo làm càng gọn càng tốt để người ta dễ đọc và lướt mắt qua thôi thì đã nhớ rồi.
  5. SilverLance

SilverLance Thành viên cấp 2

6. ThongMin

ThongMin Thành viên cấp 1

Bộ CIP chưa ổn bạn ơi. Thứ 1 là giấy viết thư như thế thì góc ký tên khó lắm, bạn chuyển góc màu đó đi nơi khác và ko cần to như thế đâu. Bao thư thì 1 góc màu là đủ rồi bạn, chia đều 2 gốc như thế thì ghi người nhận ở đâu. Logo đẹp rồi. Chỉ có CIP thì chưa ổn lắm. Theo mình là vây. Mấy cái gốc màu đó bạn làm nhỏ nhỏ là nó đẹp rồi! :)
  7. ha_ngoc

ha_ngoc Banned

chữ 2 lớp nhìn lớp thì đẹp chứ mà nhỏ thì nhìn bị hoa cả mắt ^^
  8. Good Neighbour

Good Neighbour Thành viên cấp 1

logo gốc đẹp hơn
  9. Duy Lee

Duy Lee Thành viên cấp 1

Đẹp đó bạn. Nhưng chỉnh lại chỗ 2 lớp thì đẹp hơn :D
  10. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

11. hungnth7

hungnth7 Thành viên cấp 2

Logo đừng áp gradient bạn, và sử dụng 1 lớp thôi sẽ đơn giản và đẹp hơn.

Ủng hộ diễn đàn