Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Logo] Mình vừa làm, mong góp ý !!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Gà Con Lạc Mẹ, 28/6/15.

Lượt xem: 1,695

1. Gà Con Lạc Mẹ Thành viên cấp 3

Logo này em cũng vừa làm 2 tháng trước, em làm vui thôi vì chưa ra trường lên cũng chưa có nhu cầu dùng đến LOGO làm gì :P
    --
    Em thích sự đơn giản và không màu mè, cho lên từ cách ăn mặc quần áo, tóc tai, xe cộ... cũng bị ảnh hưởng theo :D cả ghu chọn người yêu của mình cũng vậy, đầu tóc không được nhuộm xanh nhuộm đỏ, quần áo cũng không lòe loẹt màu sắc, và mặt mũi cũng không được trang điểm đậm quá :)) mặc dù tuổi của em cực hợp với những màu như này. Cho lên giờ vẫn bảo vệ thành công cúp F.A :-"
    --
    Về logo ban đầu em quan niệm là LOGO phải có biểu tưởng của thời gian vì câu châm ngôn ưa thích nhất của em cũng về thời gian "Thời gian thay đổi và chúng ta cũng thay đổi theo thời gian". Có chữ đầu tiên trong tên của mình và chữ đầu tiên trong biệt hiệu của mình... màu sắc thì chỉ được 1 màu, và không hoa văn diêm dúa :|
    Nghĩ 1 hồi rồi cuối cùng cũng ra 8->\:D/
    --
    Em tên Sơn, bố em tên Giang bà nội mình hay gọi bố em là Giang X ( X = ích ) thế lên mình đã có cái biệt danh đó mặc dù không biết ý nghĩa của nó ntn b-(
    --
    Và đây là LOGO của em, các bác xem và cho ý kiến xem lên chỉnh sửa ở đâu... bác nào có khuyên em đổi sang màu xanh đỏ tím vàng thì thôi khỏi cần nhé, em là người đơn giản chỉ dùng màu đơn giản là 2 màu ghi và trắng thôi (màu đen là màu em kị nhất cũng là màu em thích nhất)
    --
    Mã màu: #575757

...
    Phạm Hữu Dư, chaylhlhRikato thích bài viết này.
  2. Khánh Chi

Khánh Chi Thành viên cấp 1

Đẹp đó bạn
  3. Rikato

Rikato Thành viên cấp 2

Nhìn ổn nhỉ :D
  4. Gà Con Lạc Mẹ

Gà Con Lạc Mẹ Thành viên cấp 3

thaks 2 bạn trên nha :D
  5. Lê Trần Bảo Hân

Lê Trần Bảo Hân Mới đăng kí

bạn có thể cho mình xin các mockup đó không ạ :)
  6. Gà Con Lạc Mẹ

Lê Trần Bảo Hân bạn vào mockup trên VDS ấy, mình tìm ở đó. tải lâu quá r lên quên mất
  7. Lê Trần Bảo Hân

Lê Trần Bảo Hân Mới đăng kí

cho mình xin cái link đc không ạ ^_^
  8. Gà Con Lạc Mẹ

3 cái mockup trên bạn thích cái nào, để mail mình gửi :-w

Ủng hộ diễn đàn