Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Logo mới làm các bác nhận xét giúp ah

Chủ đề thuộc danh mục 'Corel Draw' được đăng bởi Châu Ngân Tuấn, 17/8/16.

Lượt xem: 3,097

1. Châu Ngân Tuấn Thành viên cấp 1

Mình vừa làm logo cho khách hàng bên photography các bác nhận xét giúp hóng gạch..

...
  2. Châu Ngân Tuấn

Châu Ngân Tuấn Thành viên cấp 1

không thấy bác nào vô chém vậy nhỉ
  3. meo6b

meo6b Thành viên cấp 2

nhìn nó rối kinh khủng nhất là vòng ở giữa. các lá khẩu méo méo
    đặt làm watermark thì dòng text ở dưới xác định là không thấy gì luôn. tưởng photograpy thì phải biết chút về thiết kế chứ nhỉ sao đi thuê hỉ
    Châu Ngân Tuấn thích bài viết này
  4. Thanh Phú

Thanh Phú Thành viên cấp 3

Cách bố trí bố cục còn rối, cách điệu chưa ấn tượng khi nhìn vào, màu sắc chưa nổi bật để làm nên sự sang trọng cho logo. Nhưng nếu kh đã ok thì hok gì phải bàn nữa. Ý kiến cá nhân.
    Châu Ngân Tuấn thích bài viết này
  5. Châu Ngân Tuấn

Cảm ơn hai bác Thanh Phú meo6b đã góp ý để em chỉnh sửa lại rồi hai bác nhận xét giúp em nhé, quang trọng là các bác đưa ra những nhận xét để em làm được tốt hơn cảm ơn các bác
  6. Châu Ngân Tuấn

Mình vừa làm lại theo cách đỡ rối hơn các bác nhận xét giúp nhé, đã chỉnh lại phần watermark các bác cho cao kiến nhé cảm ơn cả nhà. Ngày mới vui vẻ
  7. Lee Saker

Lee Saker Thành viên cấp 2

Hình tròn ở giữa bị lỗi kìa bạn.
  8. LyCongTruong

LyCongTruong Thành viên cấp 3

2 màu này đứng cạnh nhau nhìn ko thuận mắt tí nào cả.
    Sóc nâu thích bài viết này
  9. Châu Ngân Tuấn

LyCongTruong bạn có thể nói rõ ý hơn được không bạn, màu này khách chọn mình chỉ phối vô thôi, theo bạn thì nên chỉnh sửa lại thế nào vậy bạn
  10. Thanh Phú

Thanh Phú Thành viên cấp 3

@chaungantuan. Mình thấy vẫn còn rối lắm. Bớt họa tiết đi bạn. Với lại góp ý khách hàng nên chuyển sang màu khác.
  11. drax

drax Thành viên cấp 4

meo6b, photography kiểu vn b ạ, m gặp quá nhiều r, học từ ae kinh nghiệm là chính, nhiều ông còn ko biết ps nó thế nào cơ, đừng nói đến kiến thức về design, lại ko chịu học hỏi nữa, chụp choẹt được tí thì mò học ps vs lr, xong chém về ánh sáng, bố cục, các tool của ps như chuyên gia trong khi kỹ năng, kiến thức ko có tí gì, nhìn ảnh các bố chụp rửa ra hay tự chỉnh rồi tự sướng vs nhau chỉ muốn đáp mẹ nó vào sọt rác. mỗi lần gặp dạng này m chỉ cười thầm nghe các a giảng đạo.
  12. Akai

Akai Thành viên cấp 2

Không biết các bác sao chứ em cực kỳ thấy khó chịu khi thấy cái này.
    Mình nghĩ bạn nên chau chuốt hơn.

13. trinhhai1012

trinhhai1012 Mới đăng kí

bác bỏ bớt chi tiết ở vòng tròn đi nhìn sẽ đẹp hơn, mà sao photography lại để màu như là logo nông nghiệp thế này nhỉ?
  14. theo mình thì thay font chữ khác nhữ đấy hoạt hình quá
  15. longpnn3046

longpnn3046 Thành viên cấp 1

đầu tiên bạn đặt logo bé bằng khoảng 1/5 khung giấy đã. đừng đặt to hết khung như thế.
  16. karthus

karthus Thành viên cấp 2

đầu tiên t yêu cầu bạn giảm size xuống, chủ yếu quan sát tổng thể đã chứ có phải đi soi lỗi sai chi tiết đâu mà để to thế, load lâu lắm.
    T chỉ thấy 2 màu làm logo chả liên quan gì đến nhau cả.
  17. hungo

hungo Banned

xấu quá

Ủng hộ diễn đàn