Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Logo mới làm cho 1 bạn trên diễn đàn

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi Gia Kiệt, 11/9/15.

Lượt xem: 2,098

1. Gia Kiệt Thành viên cấp 3

Cứ bị thích khách duyệt nhanh ý các bác ạ.
    Từ trao đổi thông tin, giá cả. +5 tiếng thiết kế gần 1 ngày đã xong. Giá mà khách cứ 1 phát ăn ngay thế này vui biết mấy. Ý tưởng cũng chẳng có gì mới. Giá cũng bình dân ạ :D

...
    Phạm Hữu Dư, hoangemini, K.Trang4 người khác thích bài viết này.
  2. chuối_Yellow

chuối_Yellow Thành viên cấp 2

có nút play. sao k có pause :3 e thấy chữ i và r làm thành pause đc đấy b
    Gia Kiệt thích bài viết này
  3. Gia Kiệt

Gia Kiệt Thành viên cấp 3

Cái máy quay film mà bạn. Ý là quay clip là phát trực tiếp luôn. Không phải nút play bạn à :D
  4. Tiểu trư

Tiểu trư Thành viên cấp 2

Bao nhiêu tiền vậy bác
  5. Redsoul

Redsoul Mới đăng kí

Vậy là sắp có 1 kênh youtube ra đời :)))
  6. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Có bị khách hàng hành đủ kiểu ko hay cũng dễ tính vậy thớt? Chứ ae làm trong nghề này là bị ăn hành kiểu vậy ko ít.
    Gia KiệtĐạt Phan thích bài viết này.
  7. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

Nói chung nhìn cũng thích nhưng mình vẫn có cảm giác hơi chật chội
    SerdyKee thích bài viết này
  8. Gia Kiệt

Không khách này dễ tính lắm. Với cả khách chỉ yêu cầu nhìn nó tây tây tý thôi. Với lại có 2 chữ kia còn lại là do mình. Chứ có nhiều khách vất vả lắm mod à :D
  9. Gia Kiệt

#7 ừ mình cũng có cảm giác đó. Nhưng thôi kệ Tổng quan nhìn nó cũng ổn. Mình cũng thử cho rộng khoản cách lên nhưng nhìn tổng thể nó lại không thống nhất.
  10. Gia Kiệt

Ý tưởng chỉ có mỗi cái máy quay, quay đến đâu phát đến đó. Ý như truyền hình trực tiếp ý :))
  11. h_ds

h_ds Thành viên cấp 2

12. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Mừng cho thớt, khách 1 phát ăn ngay cũng ít lắm. :D
    h_ds thích bài viết này
  13. Chinh koy

Chinh koy Mới đăng kí

nhìn thích thật đó :D:D:D
  14. Gia Kiệt

Chém bon mồm vào giữ vững lập trường kèm theo thuyết phục là khách oke ngay ý mà. Nhưng cứng quá thì phải theo khách thôi. Chúc các bác gặp khách dễ như mình. :))

Ủng hộ diễn đàn