Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Logo mới làm cho ý kiến nhé

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi minhphuoc, 17/7/16.

Lượt xem: 3,844

1. minhphuoc Thành viên cấp 1

...
  2. Bát Nhã

Bát Nhã Thành viên cấp 2

Phần chuyển sắc đột ngột quá. Đang loan nhẹ bỗng đen xì
  3. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

Phải công nhận là ... Không thể tưởng được.
  4. SilverLance

SilverLance Thành viên cấp 2

mình ko chuyên nhưng nhìn logo này mún khóc quá :((
  5. TopBG

TopBG Thành viên cấp 1

Cho ý kiến nay là pr vậy bạn? cần rõ ràng. Nếu bạn muốn mọi người góp ý thì hãy cho mọi người biết thông tin về sản phẩm bạn làm, ý tưởng từ đâu rồi mới đến hình ảnh.
    Nếu để show tay nghề thì bạn chưa ổn về mặt màu sắc (các bác bên trên nói rồi, người chưa nắm vững về phối màu)
    Còn về ý tưởng thì mình chẳng hiểu cái m* gì ngoài biểu tượng googlemaps bị thằng nào cào vào.
  6. hoangemini

hoangemini Thành viên cấp 2

Màu nhìn bẩn bẩn sao ấy các bác ạ! em không phải dân thiết kế nên em không biết, em đánh giá theo người bình thường @@
  7. Xavier

Xavier Thành viên cấp 2

Hình như bạn mới đốt chữ EFS nên khói đen bay lên ám vào logo phía trên thì phải :))
    chỉnh lại màu sắc và các góc nhọn rồi up lên để mọi người nhận xét tiếp nha bạn :)

Ủng hộ diễn đàn