Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Logo mới làm mong mọi người nhận xét

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi GiangDongAnh, 16/8/16.

Lượt xem: 3,584

1. GiangDongAnh Thành viên cấp 1

Đây là lần đầu tiên em thiết kế logo và làm cho 1 nhiếp ảnh với giá 50k nhưng mà anh ấy không ưng ý nên em không nhận được tiền ạ! :)):)):))
    Mong mọi người cho em nhận xét ưu khuyết điểm để em rút ra bài học cho bản thân để lần sau thiết kế còn được tiền ạ!!

...
  2. kubi_coffee

kubi_coffee Thành viên cấp 2

chuẩn âm dương vậy :D
  3. thanh1683

thanh1683 Thành viên cấp 1

Bạn chỉ cần lấy chữ M của chữ Minh là đủ rồi (trong chữ M có cả chữ M và chữ v rồi), vì logo chỉ có 50k thôi.
  4. thanh1683

thanh1683 Thành viên cấp 1

Logo của bạn hơi nhạy cảm hihihihi
  5. GiangDongAnh

GiangDongAnh Thành viên cấp 1

@kubi_coffee : Em có thấy âm đâu ạ? ~~
    @thanh1683 : Dạ cảm ơn bác đã nhận xét, nhưng em có thấy nhạy cảm đâu >.<
  6. Ecaps

Ecaps Mới đăng kí

Mình thấy đẹp phết mà
  7. GiangDongAnh

@Ecaps cái đẹp nó vẫn chỉ ở mức free thôi :)):))
  8. Ecaps

Ecaps Mới đăng kí

bạn làm cho mình một logo free được không?
  9. Châu Ngân Tuấn

Châu Ngân Tuấn Thành viên cấp 1

Nếu free thì cũng tầm đó thôi bạn ah, nói chung không có gì ngon bổ mà rẻ đâu bạn
  10. 1993tantai

1993tantai Thành viên cấp 2

làm cái nghề này khổ lắm bạn ơi, chả biết ý khách ra sao, làm xong phán 1 câu :" không đẹp" thế là công ngồi nghĩ làm mấy ngày trời tiêu hết
  11. GiangDongAnh

Ủng hộ diễn đàn