Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Logo Mới làm xin ý kiến chuyên gia

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi Ngô Đăng Trường, 8/4/14.

Lượt xem: 3,629

1. lenm

lenm Thành viên cấp 4

Đùa, thôi thì FINAL rồi nhưng ngứa mồm cứ phải thêm vào mấy câu, cái màu vàng làm gì thế bác, không hiểu lắm, cho vào cứ thừa thừa. Phần chữ, sao k đục rỗng luôn, để màu trắng làm gì vợi :v nhìn mấy nét cắt của viền rất là khó chịu nhé
  2. Ngô Đăng Trường

Ngô Đăng Trường Thành viên cấp 1

Kệ em
    lenm thích bài viết này
  3. Ngô Đăng Trường

em thích thế
    lenm thích bài viết này
  4. Ngô Đăng Trường

Cái hình tròn cam kia em để kiểu như bóc mặt sau của cái hình tròn ra ý. em ko để đục lỗi bởi vì em muốn logo áp dungj với mọi Background
  5. lenm

lenm Thành viên cấp 4

^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^
    learn.by.hard thích bài viết này
  6. thientu0689

thientu0689 Thành viên cấp 1

làm vầy dc ko bạn
    Ngô Đăng Trường thích bài viết này
  7. lonelybell

lonelybell Thành viên cấp 1

Logo này bác nghĩ cái khác và thay cái font đi...
  8. lonelybell

lonelybell Thành viên cấp 1

Vãi bác thớt, bảo mọi người nhận xét rồi bảo kệ em, em thích thế thì xin ý kiến mọi người làm gì.. :) Chịu....
  9. Gia Kiệt

Gia Kiệt Thành viên cấp 3

Đơn giản nhưng đơn giản như thế nào cực kỳ khó bạn à. Cái logo đơn giản của bạn chẳng thuyết phục được mình bất cứ 1 cái gì hết. Mà mình là tín đồ của style tối giản.
    Nói bạn đừng buồn nghen!
  10. buumArt

buumArt Thành viên cấp 2

không có gì đặc sắc ! ko nói lên được 1 nét riêng trong logo của bạn gì cả, mình thấy cái kiểu này cả chục lần rồi,... mình ko phải chuyên gia branding hay gì nhưng cái này chắc bạn đánh font 2 chữ DT rồi lồng vào hình tròn thôi ! zZ.... bác vào xem tham khảo các quy trình làm logo của người ta làm ra sao bác sẽ thấy khác hehe !

Ủng hộ diễn đàn