Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Logo mới vẽ cho cửa hàng xe moto Bảo Anh

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi DCPT, 16/12/15.

Lượt xem: 7,302

1. h_ds

h_ds Thành viên cấp 2

Mình thực sự thích cái logo bạn vẽ lại ở dưới. Rất ẤN TƯỢNG :-$
  2. h_ds

h_ds Thành viên cấp 2

53JahrK.jpg qyzRbLw.jpg
    Stick, longtuquan, HaiXanh1231 người khác thích bài viết này.
  3. Phạm Điền

Phạm Điền Thành viên cấp 2

nhìn giống mô hình vận động viên đạp xe mà thiếu mất chiếc xe đạp. một ông già đang đi lụm khụm mà mất cây gậy... không thể hình dung được.
  4. ARCLINE

ARCLINE Thành viên cấp 1

Bạn hỏi mình có toát lên vẻ mạnh mẽ tốc độ ko ư, ko biết phải trả lời sao với bạn vì thật sự cách mà bạn làm đang là ghép,xếp hình và trang trí linh tinh chứ chưa thể gọi là thiết kế logo được.Bạn cứ đặt mình vào vị trí khách hàng,nếu bạn là chủ cái showroom mô tô thì bạn có chọn mấy cái này làm logo ko ? Logo tuy nó bé tẹo nhưng ko phải dễ làm đâu,đòi hỏi nhiều kỹ năng và chất xám nhiều lắm,theo mình trước hết hãy đi tìm hiểu xe moto là cái gì đã, rồi hãy tính sau !
  5. Trần Lê Ngôi

Trần Lê Ngôi Thành viên cấp 1

Vì không thể đặt mình vào vị trí đó nên sản phẩm mới thành ra như thế :v
  6. binnghiem

binnghiem Thành viên cấp 1

nên cách điệu vào xe chứ hiện tại bạn nhấn là người quá nhiều. còn xe bạn chỉ để 1 cục ô vuông
  7. anonymousvn

anonymousvn Thành viên cấp 1

Thiết kế logo không đơn giản đâu bạn. Việc của bạn theo mình là nên tìm tài liệu về thiết kế logo để tham khảo trước(nếu bạn thích công việc thiết kế logo). Còn cái logo của công ty này mình nghĩ nên tìm một người có chuyên môn cao hơn về logo để thiết kế. Đó là ý kiến chủ quan của mình.
  8. Phạm Điền

Phạm Điền Thành viên cấp 2

logo cũng có hai dạng:
    thứ nhất là chữ cái của tên cty đó.
    thứ hai là ngành nghề đại diện của cty đó.

nếu bạn không thể tạo được hướng về ngành sao bạn không thử cách điệu tên của cty? dễ làm và ít đòi hỏi hơn.

nếu là cty Bảo Anh sao bạn không cách điệu hai chữ B - A xem sao. !
  9. phuongtt

phuongtt Banned

Đẹp thật,nhìn ra hình cái xe moto luôn nhưng mà vẫn thấy nó mềm mại lắm.
  10. Chè Xanh

Chè Xanh Thành viên cấp 1

Hình Như Hơi Đơn Giản Quá Thì Phải :-/
  11. HưngLê0802

HưngLê0802 Mới đăng kí

lạy bác #17 haha
  12. tanvu3107

tanvu3107 Thành viên cấp 1

sao nhìn giống con mắt quá z :D
  13. Kings

Kings Thành viên cấp 2

đã thấy đc chữ B - A của thớt... nhưng nhìn cứ y như là con người ^_^ kkkkkkkkkk

Ủng hộ diễn đàn