Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Logo mới vừa làm xong

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm' được đăng bởi dienbinh, 23/6/15.

Lượt xem: 33,755

1. linkb0i

linkb0i Thành viên cấp 1

vuphankts thích bài viết này
  2. longpnn3046

longpnn3046 Thành viên cấp 1

với logo này mà người nước ngoài mua với 450$ thì.... giới thiệu mình với :">
  3. Gia Kiệt

Gia Kiệt Thành viên cấp 3

Hên xui là ở khách hàng tiền là ở khách hàng. Còn đánh giá thì chuyên môn ở ae mình :v
  4. nucuoinho

nucuoinho Thành viên cấp 2

cho em hỏi mấy pác tìm khách ở đâu ra thế, thấy giá thiết kế cao vi vu mà hàng thì tầm trung trở xuống, chỉ em em kiếm tiền với
  5. Khắc Phục

Khắc Phục Mới đăng kí

Bác ấy vẫn chưa giao hàng mà, đợi xem khách hàng có nhận không đã.
    Logo bác thiết kế có nhiều điểm chưa hài lòng các bạn đồng nghiệp rồi đó ;;)
  6. Hải Dương Nguyễn

Hải Dương Nguyễn Mới đăng kí

Là mình thì mình chả dám đưa cho ngta đâu :-s
  7. Trần Thành Lợi

Trần Thành Lợi Thành viên cấp 3

Em nghĩ bác này chỉ đặt cái tít giật gân cho mọi người vào chém thôi chứ chả có ai mà bỏ 450$ để mua 1 cái logo chưa hoàn chỉnh về mặt kỹ thuật như này, chưa nói đến sáng tạo của bác ấy.
    Cỡ này lên fiverr thì 5$ là có 1 logo đẹp hơn mà lại rẻ hơn 108 lần.
    Logo của e về quán bar chuyên về rượu, e làm theo kiểu đơn giản theo ý khách. Rượu trong ly e lấy ý tưởng từ logo của vietdesigner :3
    longpnn3046 thích bài viết này
  8. Daicahuy

Daicahuy Boss Miền Trung

Này giờ đọc cmt toàn nghe bị ném đá
    Ý mình thì ntn:
    - Anh em góp ý chê bài thì đáng trân trọng = > Thớt nghe thì đừng nên chưởi tục vì có thể mình làm xấu thiệt = > CÁI QUAN TRỌNG Ở ĐÂY là làm CHO KHÁCH, éo phải co lủ ngu ngu đang chê bai

Trc mình cũng bị kiểu này vì làm poster album ca nhạc cho ca sĩ tuấn hưng. Anh hưng kêu ok và hợp ý. Còn dân thiết kế thì nó chê tùm lum = > QUan trọng là mình làm cho ai và ai trả tiền cho mình = > Còn chê thì kệ mịa nó, ko đáng quan tâm. Cái đáng quan tâm là những lời cmt chỉ ra chổ sai, chổ xấu để mình khắc phục. = > Liệu đc mấy ai chỉ bạn chổ ko dc ko hợp lý ko => Ít lắm, toàn chê và chưởi là nhiều
    Gia Phú, Tiểu trư, Lazio Auditore3 người khác thích bài viết này.
  9. socnui

socnui Mới đăng kí

Vậy mà cũng có giá 450USD sao @-)
  10. Lê Trung Tín

Lê Trung Tín Thành viên cấp 2

Phiền. Nói chung là bạn thớt nên có trách nhiệm với công việc mình đang làm. Không phải vì lý do KHÁCH THÍCH THIẾT KẾ NÀY mà đi làm một cách CẨU THẢ, THIẾU TRÁCH NHIỆM. Chả ai ném đá, đó là những lời góp ý chân thành, nếu không muốn bị ném đá thì đừng lên đây post bài làm gì, cứ im lặng và giao file cho khách, nhận tiền.
    Và cũng chẳng có ai có đủ khả năng để chê bai người khác là "ngu ngu". Chắc gì thím #69 đã khôn hơn tấc cả những người trong này mà lớn tiếng. Dù cho thím có là designer kiếm tiền giỏi nhất thế giới đi chăng nữa, hãy nhìn lên chứ đừng nhìn xuống.
    p/s: chửi bới chứ không phải "chưởi bới" .
    hidronak, Park Hong Woo, Hien Le5 người khác thích bài viết này.
  11. Daicahuy

Daicahuy Boss Miền Trung

hahaa giờ mới để ý tới số 69. may bác Lê Trung Tín phác giác :v
  12. mt-Orange

mt-Orange Thành viên cấp 2

logo là cái thứ khỉ khùng điên gì đó mà người này chấp nhận và người kia thì không, nhưng khi bạn làm ra một logo được coi là đáng giá thì lúc người khác sử dụng nó thì bạn sẽ cảm thấy tự hào chứ đừng nhìn nó rồi " mình lấy được tiền may mắn ghê " mặc cho người ta chê bai kêu xấu.
    - logo bạn trên phải nói là bao ẩu và chưa có tâm để làm, bạn nên xé nháp hết và thử làm lại cái mới đi ! nếu làm về bố cục đồng đều thì chịu khó bật thước đo lên mà canh ! khoảng cách từ phím Ctrl với phím R cũng đâu có quá 1 bàn tay!
    - bạn thật sự may mắn khi kiếm được hợp đồng cao vì thế đừng bỏ lỡ nó ! nghĩ mà tủi cho số phặn :D
    Lazio AuditoreLuffy Mũ Rơm thích bài viết này.
  13. mt-Orange

mt-Orange Thành viên cấp 2

14. Huy Ds

Huy Ds Thành viên cấp 1

Thánh có thể nhận của em hàng chục lạy dc ko ạh :(
  15. mrcoiversion2

mrcoiversion2 Thành viên cấp 3

Hien LeTrần Thành Lợi thích bài viết này.
  16. mrgeni

mrgeni Thành viên cấp 1

Bác cho em 200$ em làm cho bác 1 cái còn hơn cái này, đúng tiêu trí các kiểu. Bác cứ nhận của bác làm cũng dc :v
  17. Ice Frog

Ice Frog Thành viên cấp 1

Thao Anh không biết bạn như nào hay là hùa theo nữa :)) không có góp ý gì thì chống cằm ngồi hóng đi
    Chỉnh sửa lần cuối: 26/6/15
  18. TranDuc

TranDuc Mới đăng kí

vẽ bằng corel à. nhìn lệch lệch sao á :3
  19. LinhAmighty

LinhAmighty Mới đăng kí

Em ngồi cả buổi thiết kế logo theo yêu cầu của khách mà mới đc 150k, bác ăn gì mà hiển thế :-ss
  20. Thuy_Hoang

Thuy_Hoang Thành viên cấp 1

Công nhận là nó ko ổn 1 chút nào

Ủng hộ diễn đàn