Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Logo mới vừa làm xong

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm' được đăng bởi dienbinh, 23/6/15.

Lượt xem: 33,697

1. COLNAT

COLNAT Thành viên cấp 2

đồ nét còn không cân đối, nét ngoài thì cực dầy. đòi 450$ thật là ảo diệu
  2. shang

shang Mới đăng kí

Đa phần các comment đều chê giá đắt cho một logo xấu, tính GATO nổi lên cao thế sao? Sao các bạn ko nghĩ là chỉ cần khách hàng ưng ý, họ còn có thể trả cao hơn thế? Đừng đem giá trị logo của các bạn thiết kế so với người khác rồi chê là đắt hay thế này thế nọ. Hãy hỏi là tại sao mình thiết kế đẹp mà giờ giá logo của mình vẫn rẻ, các bạn nhé. Đấy là bạn kia còn thật thà nói giá, có người sẽ nhận 10tr tiền thiết kế logo, rồi thuê các bạn làm với giá 2-3 tr, chắc các bạn sẽ hỉ hả lắm vì giá hợp lý?
    PS: Tôi thấy nhiều logo còn xấu hơn và giá cũng cao hơn. Đó chính là thị trường.
    camapbiensaupy, nhonlkvinhdatgn thích bài viết này.
  3. ojngboog

ojngboog Thành viên cấp 2

shang Cái "giá thị trường" của bác chát vl =))
  4. Tít yêu

Tít yêu Thành viên cấp 2

Đẹp quá bạn ơi :D
    Tiền nào của nấy . Rất Oke :v
  5. nhonlk

nhonlk Thành viên cấp 2

thích cái cách của bác shang tuỳ theo ý khách chớ.
  6. nhonlk

nhonlk Thành viên cấp 2

Người VN vui tính thiệt chớ. Sản phẩm của người khác tuy đẹp hay xấu thì góp ý như bố cục màu sắc như thế nào cho thớt rút kinh nghiệm. Chớ thấy góp ý thì ít mà gato thì nhiều :-@ toàn là chê mắc. Chắc có lẽ mấy bạn đó làm rẻ chất xám nên quen rồi. Khi 1 ai đó làm có giá thì cho là mắc.
  7. Cường Cao

Cường Cao Mới đăng kí

chắc bác này làm cho ng ngoài hành tinh, ở hành tinh ng ta ko có desinger nên mới đắt thế =))
  8. ThongMin

ThongMin Thành viên cấp 1

Chúc mừng Bác trúng show quá ngon. Mình nghi nên vẽ lại. Bố cục thiếu liên kết quá. Nhưng hướng được cái gu rồi đó. giữ lại màu và font thôi bạn
  9. Tung.GFX

Tung.GFX Mới đăng kí

Bảo sao cái ngành này nó nát =)))
  10. quocanh21081992

quocanh21081992 Thành viên cấp 1

toàn thanh niên gato vì thớt gặp đc khách ngon -_- logo xấu đẹp,bố cục thế nào k quan trọng...quan trọng là khách oke...done.
  11. songtruong

songtruong Thành viên cấp 1

đc giá với người cần mua .
    nhưng khách hàng khôn ngoan thì có nhiều lựa chọn với chi phí rẻ hơn rất nhiều .
  12. a mỹ

a mỹ Thành viên cấp 1

Mình nghĩ có thể do khách hàng bắt buộc bạn này thiết kế theo ý của họ, nên cũng không tránh khỏi trường hợp có kinh nghiệm thiết kế, nhưng mẫu thiết kế vẫn không đẹp.
  13. camapbiensaupy

camapbiensaupy Thành viên cấp 2

khách ngta ok thì được rồi, cứ ông đầu tiên GATO là 99 ông sau cũng hùa theo
  14. Dan Cooper

Dan Cooper Thành viên cấp 2

Hay nói nhầm, 450k =))
  15. 450 hơn gấp đôi lương làm việc 1 tháng của mình rồi
  16. SangDesigns

SangDesigns Thành viên cấp 1

khách hàng người ta đồng ý với cái logo thì ok
    khách hang là thượng đế mà :):):)
  17. ducanhvu.1991

ducanhvu.1991 Mới đăng kí

Ngoài cái giá 450$, chúng ta có thể bàn những cái khác mà. :D

Ủng hộ diễn đàn