Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Logo nhận diện thương hiệu, logo cafe, logo cửa hàng, nhà hàng, logo công ty, doanh nghiệp.

Chủ đề thuộc danh mục 'Illustrator' được đăng bởi nguoimegame, 28/3/18.

Lượt xem: 12,828

1. nguoimegame Mới đăng kí

Mình là sinh viên IT chuyên ngành Đồ hoạ, sau mấy năm học + làm freelancer thì mình cũng làm được kha khá logo ( có sưu tầm )
    Mình share cho sinh viên nào thích thiết kế logo tải về tham khảo. Toàn bộ là file AI full vector.
    Tải file:
    [LOCK]https://drive.google.com/uc?id=1GIcT36Grpu91ITEcJvLJD1XofK2nKllF[/LOCK]
    Các bạn muốn biến Logo này thành Logo của riêng mình thì chỉ cần kéo chữ thương hiệu ra thay chữ thương hiệu của bạn vào.
    Bảng chữ cái AI mình có rất nhiều ( k phải font chữ nhé ) , mình sẽ giới thiệu sau nếu nhiều bạn thật sự thích :D
    Sau khi tải về các bạn có thể thiết kế 1 Logo bất kỳ cực nhanh mà không cần tốn công vẽ + thiết kế [​IMG]
    Tâm huyết của mình cả đó ahihi, cho xin 1 Like nếu bổ ích nhé!
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

...
    Huan Bui Vantranvan.muon thích bài viết này.
  2. memzoomvn

memzoomvn Thành viên cấp 1

mấy logo bạn làm vẫn chưa ô kê đâu bạn, vẫn chỉ là dạng ghép hình vào chứ chưa phải là vẽ hay thiết kế đâu ạ .
  3. baolekprint

baolekprint Banned

bạn có file logo nào về mỹ phẩm làm đẹp không, share lên cho mình chọn với được không.
  4. bdesign

bdesign Banned

Hay quá, cho mình xin với nhá.
  5. phantrunganh

phantrunganh Thành viên cấp 1

6. Phúc Đào

Phúc Đào Thành viên cấp 2

Lấy ở đâu thì ghi nguồn lại nhé ! :)
  7. Kim Kỳ Phát

Kim Kỳ Phát Thành viên cấp 1

cho mình xin với nhá
  8. htung147