Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Logo nội thất Cho bé yêu

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Hữu Thiện, 23/6/15.

Lượt xem: 8,468

1. hoangemini

hoangemini Thành viên cấp 2

Mình thích mấy bình luận của mấy bác phía dưới đó! còn mấy bác cmt đầu mình thấy ai đăng logo trong diễn đàn nhờ mọi người đánh giám, thì topic nào mấy bác ấy cũng chê cho được, rồi tỏ vẻ ra đây mình thông thạo, đẳng cấp kinh khủng. Thật tình mà nói thì việc nhỏ không làm được thì việc lớn sao mà làm, sống mà trì chiết người khác thì chả bao giờ khá lên được!
    Monkey-HT thích bài viết này
  2. khoavnd92

khoavnd92 Mới đăng kí

Trong này toàn dân GATO, làm mãi không dc như ng ta thì lôi kiến thức ra dìm hàng.

Cá nhân nếu là khách hàng thì mình thấy logo đẹp, dễ nhìn, dễ thương, khá hợp lý :)

Đã từ lâu không muốn vào cái diễn đàn để bình luận r, vì giỏi thì ít mà GATO thì nhiều :)
    Hoàng Ngọc Hiếuhoangemini thích bài viết này.
  3. zubiproduct

zubiproduct Mới đăng kí

Khách hàng là người trả tiền cái logo ấy chứ ko phải là các ông các cụ chuyện nghiệp chuyên gia lên đây mà phán xét với chả phân tích.
    Xem lại tài năng của mình với cái mà mình được trả kia kìa chứ đừng ngồi ôm cái bàn phím mà phán xét nhau. Rõ hài hước.
  4. nguyen phuong danh

nguyen phuong danh Thành viên cấp 1

Vậy thế vào cuối ngày thì ai là người có được 500k :))
  5. nghiadht

nghiadht Mới đăng kí

Hantal U cmt của bác sặc mùi GATO :))
    Mr.Xuân QuýZinP thích bài viết này.
  6. Mr.Jc

Mr.Jc Mới đăng kí

"Xin nói thêm là em học Công nghệ thực phẩm, chỉ biết chiên xào nấu nướng nên ko biết gì về tỉ lệ vàng, hay kẻ lưới, v...v gì hết, có gì thiếu sót ae chém thoải mái nhé :D."

Đọc câu này thấy buồn quá đê.
  7. songbangao

songbangao Thành viên cấp 2

Cái nào đẹp thì người ta khen, cái nào xấu thì người ta chê, chủ thớt làm cái menu bên kia đẹp đấy, còn logo này thì phối màu xấu, nhìn chưa vừa mắt, ko chê, ko chỉ ra điểm yếu thì làm sao cùng nhau tiến bộ được, ko lẽ ai úp logo đã từng làm cho khách cũng phải khen à? ~X(
    Luffy Mũ Rơm thích bài viết này
  8. Shin_2011

Shin_2011 Thành viên cấp 2

Nhìn vô thì đẹp , mà k biết lúc thu nhỏ cực nhỏ lại in vào cái chỗ nào đó thì có nhận diện được logo không nhỉ ? :3
  9. Milano1809

Milano1809 Mới đăng kí

1 cái form rồi thay số với hình khác vào ahhh ?? @@~
  10. Ice Frog

Ice Frog Thành viên cấp 1

hình như diễn đàn chuyên đề [ HỎI-ĐÁP,GÓP Ý] chuyển thành [NÉM GẠCH-CHỌI ĐÁ] rồi thì phải. Vài thread toàn thấy GƯƠNG MẶT THÂN QUEN vào phê phán gạch đá các kiểu :-j ,lại còn nhiều người "học thức gia": Biết thế nào là lòng tin của khách hàng?

Thuận mua thuận bán thì lòng tin bị nhai mất rồi thì phải =)).Khách hàng đã xem và duyệt rồi thì tin cái gì nữa vậy =))
    ZinPhoangemini thích bài viết này.
  11. Pham Anh Nguyet

Pham Anh Nguyet Mới đăng kí

giống 1 nhãn hàng hơn là 1 logo, mà giống thể loại dùng cho hàng trẻ em như care baby, "tã lót" ...
  12. Hoàng Ngọc Hiếu

Hoàng Ngọc Hiếu Mới đăng kí

mà nói thật chứ chắc là ăn không được thì đạp đổ, đạp không được thì gato. Nhìn có chiều sâu 1 chút thôi là biết người chủ thread này hơn mấy ông nội professional trong này cái gì rồi, ngta biết chút ít về vẽ vời viết chữ, nhưng khả năng giao tiếp đủ tốt để có được 1 giao dịch hời tiền chóng vánh cũng đủ nói lên tài năng hơn mấy ông rồi. đọc mấy cmt chê trách mà thấy thương :3
    Đâm đầu làm cho lòi trĩ có mà không có khiếu ăn nói hay giao tiếp thì nhiều khi cũng thua thôi.
    ZinP thích bài viết này
  13. mt-Orange

mt-Orange Thành viên cấp 2

bạn thớt giới thiệu cho mình khách hàng dễ tính như vậy được không toàn gặp khách hàng khó khăn không ! đơn giản như trên thì đơn giản quá không thích rồi là lùm xà ngoằn lên thì không có cái riêng ( mặc dù làm toàn theo ý khách ) muốn bùng cháy luôn ~X(
  14. EazyPhoto

EazyPhoto Mới đăng kí

Cốt lõi của kinh doanh là tạo ra sản phẩm giải quyết nhu cầu của khách hàng.
    Khách không tự giải quyết được vấn đề nên thuê mình, mình làm khách hài lòng là thành công, cần chi phải rập khuôn công thức kiến thức này nọ.

Em nghĩ những bác mà chưa thu lợi nhuận nhanh được như bạn chủ thớt thì nên coi lại phương thức làm việc của mình đã hiệu quả chưa, qua câu chuyện này có rút được kinh nghiệm gì cho bản thân không, chứ đừng nên ngồi đó chỉ trích.
  15. Mr.Xuân Quý

Mr.Xuân Quý Mới đăng kí

Chủ thớt nó có làm gì sai đâu mà mấy ông ném đá nó, vào cmt gì là không có trách nhiệm, lòng tin từ khách hàng? Nó làm ra khách hàng đồng ý thì mới giao tiền chứ nó có lừa đảo gì khách hàng đâu. Mấy ông chứng minh cái gọi là trách nhiệm và có lòng tin từ khách hàng của mấy ông cho mọi người ở đây xem thử nào. Hay mấy ông gato nó vì việc nó làm đc 500k/1h?
  16. nguoiquaduong1503

nguoiquaduong1503 Mới đăng kí

"Khách hàng là thượng đế"
    khách là đã ok rồi thì giao nhận tiền thôi.
  17. HaiXanh123

HaiXanh123 Thành viên cấp 2

Chủ thớt làm thì có sai quy trình thật nhưng logo không tệ. Chỉ có cái gradient vs sọc sọc thì nên bỏ đi vì hầu như không thể in ấn ra đẹp v được. Bác chọn thiết kế phẳng xem sao, nhìn sẽ dễ thương hơn đấy.
  18. Huyo.Hùng

Huyo.Hùng Mới đăng kí

Mấy ông trên phán cái gì mà ko tôn trọng, thiếu trách nhiệm =))
    Đơn giản là ông thớt kiếm đc 500k trong 1h còn lại không quan trọng, quan trọng là có xèng trong túi là đc rồi. Cứ áp đặt lí thuyết, trách nhiệm rồi mốc mồm nhé :))
    Leanh002 thích bài viết này
  19. Leanh002

Leanh002 Thành viên cấp 1

Mình không chuyên sâu về Designer, không chú trọng lắm với cái tỉ lệ vàng và chắc chưa ra một cái sản phẩm nào tinh mĩ hoàn hảo cả. Nhưng những đơn hàng thiết kế mình vẫn có thường xuyên, khách vẫn ưng, từ người dễ đến người khó, tiền tích cóp riêng từ thiết kế mình vẫn dủng dỉnh. Nói thêm, nghề tay trái thôi. Các bác trên # đầu có gạch đá gì không tôi nhận cho, lý thuyết thực tế cũng chỉ tương đối thôi ạ
  20. TrungVB

TrungVB Thành viên cấp 1

Hu hu GATO quá :'(

Ủng hộ diễn đàn