Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Logo Portfolio] Bộ sưu tập logo đẹp nhất của mình!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi thunderlion95, 16/10/14.

Lượt xem: 3,679

1. thunderlion95 Thành viên cấp 3

Xin gửi đến các bạn bộ sưu tập những logo đẹp nhất mà mình từng thiết kế! Một số là dự án thật, một số là tên thương hiệu mình tự nghĩ ra để luyện tập tay nghề. Mong nhận được nhận xét của mọi người để mình tiến bộ thêm!

...
    Dennis Luu, T.A.Tuan, Vent3 người khác thích bài viết này.
  2. trantuananh.info

trantuananh.info Thành viên cấp 2

Thích nhất cái Rubik Books :D
    Mà logo của bác nhìn sơ qua người ta dễ nhầm Techcombank nhé
    doanhaitu thích bài viết này
  3. thunderlion95

thunderlion95 Thành viên cấp 3

Ai cũng bảo thế! Nhưng thực sự logo đó mình tiếp cận theo một hướng khác hoàn toàn!
  4. anicau

anicau Thành viên cấp 1

Sự thể hiện hình tượng động vật của bạn khá hay... "Có vẻ chú Lion này sẽ ngủ 1 giấc khá sâu đây" vì tôi không thấy được đôi mắt... Bạn nên pha thêm 1 chút gì đó đúng với hình tượng LION đầy kiêu hãnh nhé...
  5. thunderlion95

thunderlion95 Thành viên cấp 3

Đâu nhất thiết phải đầy đủ đâu bạn! Làm thế nào vừa có tính hình tượng, vừa đơn giản, không rối rắm là được rồi!
    Vjệt_Quinn thích bài viết này
  6. TUUHUYNH

TUUHUYNH Banned

7. duong8x

duong8x Thành viên cấp 2

Rubik Books tựa logo Window 8.1 bác nhỉ :))

Ủng hộ diễn đàn