Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Logo] Studio âm nhạc, cần nhận xét

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Huỳnh Sơn Tùng, 19/11/15.

Lượt xem: 1,902

1. Huỳnh Sơn Tùng Mới đăng kí

Đây là logo em làm cho một phòng thu nhạc

Vấn đề là em thấy logo này có cái gì đó ko cân xứng.
    Em đã thử vài logo khác nhưng khách vẫn ưng ý cái logo trên hơn.

Thậm chí còn làm kiểu này

Cuối cùng là cho em xin vài lời nhận xét. Cái logo đầu có gì ko ổn và khác phục như thế nào? Nên thuyết phục họ chọn logo sau không?
    Em xin cảm ơn trước.

...
    Phạm Hữu DưĐức Sơn Architect thích bài viết này.
  2. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

người ta ưng thì thôi, chứ bạn lăn tăn làm gì nữa :-/
  3. Huỳnh Sơn Tùng

Huỳnh Sơn Tùng Mới đăng kí

Do em còn làm nhiều phần sau nữa ví dụ như ghép chữ hay animation. Em thấy nó ko đều sau ni sợ hơi vướng mắt.
  4. LuanMinh

LuanMinh Thành viên cấp 2

Cá nhân mình thì mình thấy logo của bạn hơi khó hỉu, cái logo đầu hình như bạn lấy cảm hứng từ những cái nút điều chỉnh trong phòng thu phải hông, mình cũng ko rõ nó là viết tắt của chữ gì hay chỉ là hình ảnh đơn thuần.
    Nói vậy thôi chứ khách hàng đã ưng cái đầu tiên thì cứ tôn trọng họ thôi, mình làm đẹp thiệt đẹp chuẩn thiệt chuẩn ưng thiệt ưng mà họ ko chịu thì cũng vậy à :3
  5. Kts.Xuantran

Kts.Xuantran Thành viên cấp 1

Bạn nên viết thêm vài dòng về ý tưởng chứ nhìn qua thì sao biết dc ý nghĩa ạ

Ủng hộ diễn đàn