Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Logo] Tác phẩm tâm huyết gần nửa năm của em!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi thunderlion95, 7/4/14.

Lượt xem: 17,621

1. dr.tunghh

dr.tunghh Thành viên cấp 1

#2 kỳ vậy, nói thế không sơn thớt buồn sao? thấy đẹp, cứ mượn dùng như em là được rồi :))
  2. giang.anhh94

giang.anhh94 Mới đăng kí

Mình thích mấy kiểu logo như này, tuy đơn giản nhưng rất đẹp, riêng mình thấy thế
  3. jetwave

jetwave Mới đăng kí

Logo đẹp rồi, cơ mà góp ý với thớt nhá:
    Theo mình hiểu khi nhìn logo thì mảng bên trái là rubik, còn mảng bên fải logo là book đúng ko? Vậy sao ko để chữ rubik font dày hơn book? Hợp lý theo logo hơn đúng ko? Font dày hơn có vẻ dễ nhìn hơn đấy thớt ạ.
  4. huanhopli

huanhopli Mới đăng kí

nhìn đẹp đấy :)
  5. dangthanh09

dangthanh09 Mới đăng kí

Nói chung là đẹp :D
  6. trchien1006

trchien1006 Thành viên cấp 1

Nói thật là đúng đầu cũng có ấn tượng cơ mà đọc kĩ thấy thớt bảo làm gần nửa năm lại thấy nó bình thường quá
  7. Vu Xuan Vinh

Vu Xuan Vinh Thành viên cấp 1

Quá tuyệt vời cho một logo ấn tượng. Tác phẩm để đời nhỉ

Ủng hộ diễn đàn