Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Logo] Thứ 2 em Win được mong các bác chém nhẹ tay!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm' được đăng bởi dieuhauteo, 9/10/14.

Lượt xem: 8,270

1. haizbye

haizbye Thành viên cấp 1

OKguy chỉ mình cách tham gia designcontest.com với, mình click vào mấy cái contest mà sao ko vào được nhỉ :-/
  2. chiro91nd

chiro91nd Thành viên cấp 1

dieuhauteo cho e hỏi trang 99 design ấy, cái bọn đăng contest đấy nó lên lấy ý tưởng của mọi người xong nó fake 1 nic khác sau đó tự chọn nó làm người chiến thắng thì sao?????
  3. trinhvanhiep

trinhvanhiep Thành viên cấp 2

cho mình hỏi cách đăng ký tài khoản, đăng ký thì cần những gì, mất gì ???
    và cách tham gia cuộc thi, mình cũng muốn thử sức xem sao.
    dieuhauteo chỉ mình với!
  4. drax

drax Thành viên cấp 4

chia sẻ kinh nghiệm đi bạn. hướng dẫn chi tiết thì tốt >:D<, thử sức xem sao:D
  5. drax

drax Thành viên cấp 4

chiro91nd cái nick đấy nó liên quan đến thẻ visa, tk paypal, account tại ngân hàng, tức là phải dùng tên thật nên chắc ko được đâu
  6. chiro91nd

chiro91nd Thành viên cấp 1

drax tức là nó nhờ thằng bạn nó vào đăng bài như kiểu ae mình vào đăng bài ấy, xong nó chọn bài của bạn nó :)) khác tk các kiểu nhé :D
  7. sieulink

sieulink Thành viên cấp 1

màu sắc nhìn vừa cổ điển lại nhẹ nhàng, đẹp lắm bạn
  8. drax

drax Thành viên cấp 4

chiro91nd nếu vậy thì chắc ok:D 1 người có thể ko dùng được 2 nick, nhưng 2 thằng # nhau thì...nhưng quan trọng vẫn là thực lực của chính designer thôi, cái trò đấy chỉ nên áp dụng khi mới đăng ký, hoàn toàn là member mới, ko ai biêt tới mình. bản thân mình thì vẫn thích một mình độc chiến hơn là chơi cái trò này.:D
  9. Hien Le

Hien Le Thành viên cấp 2

Thật sự thì thấy có #137 đẹp hơn ấy chứ, bác nói cũng đúng là hên, nhưng nói chính xác hơn là đúng ý thằng chủ contest. Chúc mừng dieuhauteo nha!

Mình chỉ mới vô tới vòng cuối cùng là 6 designer thôi
  10. trinhvanhiep

trinhvanhiep Thành viên cấp 2

sau một thời gian mình cũng có tham gia, qua lọt vô top 6, nhưng quên ko tắt máy đi ngủ
    sáng nay dậy thì nó báo ko log in được
    các MEM nào đã tham gia ở đây giúp mình với!
  11. dieuhauteo

dieuhauteo Thành viên cấp 2

Banned, or biết chắc hơn cậu tạo acc mới vào phần chat hỏi nó, cũng có thể khoảng 12h khuya nó bảo trì, làm cái này sợ nhất là bị report or trùng ý tưởng nên bắt buộc phải onl thường xuyên cậu ạ... giờ mình chuyển qua công ty làm rồi giờ không biết như lào tốt nhất cậu vào phần chat hỏi lại bọn nhân viên xem như lào, chúc bác thành công :v
  12. tiendesigner

tiendesigner Thành viên cấp 2

Đẹp đấy bác
  13. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Chúc mừng thớt.
  14. jack_hard369

jack_hard369 Thành viên cấp 1

Chúc mừng bác nhé
  15. h_ds

h_ds Thành viên cấp 2

Chào các ACE. Trước tiên chúc mừng Teo nha. Logo đẹp và chuyên nghiệp lắm. Tương lai sáng lạn. hehhe!. Các anh em nào muốn tham gia vào 99designs thì trước tiên làm một tài khoản nhé. Sau đó vào lựa chọn các cuộc thi và tham gia thôi. Nhớ đọc kỹ phần tóm tắt của nó. sau đó thiết kế và gửi, bọn Tây thường thích đơn giải, màu sắc ít. Nếu chiến thắng, các bạn được lựa chọn nhiều hình thức thanh toán. Trong vòng 5 ngày bạn sẽ phải bàn giao sản phẩm. Trong 5 ngày đó, khách hàng không phản hồi thì tiền sẽ tự động chuyển vào tài khoản của bạn (không sợ vấn đề bùng tiền nhé). Vì khi chiến thắng là 99ds trả tiền cho các bạn. Sau khi khách hàng ok, thanh toán chính thức được chuyển vào. Lúc đó bạn có thể rút. Với paypal bạn có 3 đến 5 ngày làm việc. Nhưng nếu vào ngày thường chỉ mất 3 ngày thôi, nếu dính thứ 7 hoặc chủ nhật có thể mất 5 - 7 ngày. Sau đó rút về TK ngân hàng (ACB hỗ trợ paypal tốt nhất). Hoặc bạn có thể làm một thẻ payoonerr (thẻ này miễn phí - đăng ký từ Mỹ nhé). và còn một số hình thức thanh toán khác.
    hungdang16 thích bài viết này
  16. h_ds

h_ds Thành viên cấp 2

P/s: Thường thường 99desgins không bắt mình diễn giải ý nghĩa logo, chỉ làm và chờ chiến thắng thôi. Nhưng các bạn nhớ, chú ý khi sử dụng font nhé!
  17. h_ds

h_ds Thành viên cấp 2

Đã Like tèo trong 99designs nhé
  18. congtranNA

congtranNA Mới đăng kí

dieuhauteo : bác có thể tư vấn cách đăng ký tài khoản trên 99design và cách tham gia 1 cuộc thi được không. cũng thuộc dạng mù tiếng anh nên nhiều đoạn đăng ký chưa hiểu lắm.
  19. dieuhauteo

dieuhauteo Thành viên cấp 2

congtranNA Bác good tiếng Anh thì google mà tìm... Nhờ mình tư vấn chi ợ :c
  20. khoianha10

khoianha10 Thành viên cấp 2

h_ds Thường thường 99desgins không bắt mình diễn giải ý nghĩa logo, chỉ làm và chờ chiến thắng thôi. Nhưng các bạn nhớ, chú ý khi sử dụng font nhé!

Font chữ mình sử dụng để thiết kế phải có bản quyền hả bác?

Ủng hộ diễn đàn