Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Logo Xưởng đèn led_Vinh Hào Quang, cần trợ giúp

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm' được đăng bởi enter+, 27/6/15.

Lượt xem: 8,733

1. enter+

enter+ Mới đăng kí

Lê Trung Tín: à mình nhớ ra rồi. mình thấy list giải thưởng của bạn nên mình nghĩ bạn bận và mình chưa liên lạc với bạn khi chưa thực sự cần
  2. Lê Trung Tín

Lê Trung Tín Thành viên cấp 2

list giải thưởng gì thế bạn @@. Mình không bận lắm và có đủ thời gian để làm cho bạn nếu bạn cần. ^^
  3. trongnguyen1985

trongnguyen1985 Thành viên cấp 1

Không có ý định và thiết nghĩ cũng chưa có khả năng lụm đc 500k của bác enter+ , nhưng thấy mọi người làm khí thế quá nên em cũng quẹt đại 1 2 đường, gọi là góp chút ý tưởng với bác ạ :D có gì ko đúng mong mọi người bỏ qua :D
    Chỉnh sửa lần cuối: 1/7/15
  4. dienbinh

dienbinh Thành viên cấp 2

Theo như hình phác thảo của bạn logo như thế này
    Dựa trên ý tưởng của wordpress, mình thiết kế logo như thế này
  5. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

dienbinh mấy cái logo của bác mới làm xong giống logo của hãng xe Volkswagen quá :)):))
  6. dienbinh

là logo wordpress bac giaphu_design mình có nói rồi mà nhưng thay chữ W bằng chữ V và H thôi
  7. trongnguyen1985

cái chữ H mà nhét vào vòng tròn theo kiểu đó nhìn không ra bác dienbinh ơi :D vì đầu phía dưới nó tụm lại thành 1 góc nhọn, nhìn cứ như chữ A cách điệu lật ngược í, hay là có thêm 1 chữ V nữa í :D
    (góp ý theo cảm nhận, có gì ko đúng bác bỏ qua cho :D)
  8. dienbinh

Cái này làm theo ý chủ thớt thôi, đem chữ V H vô vòng tròn, logo VH trên google nhiều quá dễ bị đụng hàng
  9. trongnguyen1985

mới làm thử 1 cái, theo ý tưởng của chủ thread enter+ :D
    P/s: em mới tập tành làm logo, anh chị nào có rãnh thì chém giúp cái em mới làm này giúp em với ạ :D để em còn rút kinh nguyệt, à nhầm, kinh nghiệm, và học hỏi thêm với ạ :D
  10. enter+

enter+ Mới đăng kí

11. enter+

enter+ Mới đăng kí

bản edit 1 của Lin nguyễn-nucuoinho

12. enter+

enter+ Mới đăng kí

bản edit 2 của Lin nguyễn-nucuoinho

13. enter+

enter+ Mới đăng kí

tác phẩm của rido-hung8x

14. enter+

enter+ Mới đăng kí

tác phẩm của monkeycoj:
  15. nucuoinho

nucuoinho Thành viên cấp 2

bạn check mail giúp mình. số đt của bạn là nhiu để tiện liên lạc bạn
  16. enter+

enter+ Mới đăng kí

17. enter+

enter+ Mới đăng kí

các bác cho mình sự gợi ý nên chọn logo nào được k ?
  18. LeMi

LeMi Mới đăng kí

Xin phép được đào "ngôi mộ cổ" này lên vì mình cũng có nhu cầu giống chủ thớt, bác nào giúp được thì pm mình nhé. Mình muốn thiết kế cái logo chữ, 2 tone mầu. Mời bác nào thể hiện tốt 500k uống trà đá :)
  19. bdesign

bdesign Banned

Chủ thớt tuy không có kỹ năng dựng logo bằng phần mềm, tuy nhiên thấy nét vẽ rất tốt, cứng cáp rõ ràng. Ý định thuê mướn cảm thấy rất chân thành. Tác phẩm của thày dienbinh em chưa đáng gọi là logo, đòi 400k là hơi quá sức thày em, dù có thay màu thì cũng thế thôi.
    LeMi thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn