Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

LOGOFOLIO - Logo Type and Marks collection

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi HaiXanh123, 18/1/16.

Lượt xem: 4,750

1. HaiXanh123 Thành viên cấp 2

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 27/1/16
    bdesign, hoalola, K.Trang2 người khác thích bài viết này.
  2. sammiquan

sammiquan Thành viên cấp 1

đẹp quá bạn. Mình thích logo của Skadet. Hình như kiểu text ẩn trong logo đang thịnh nhỉ? :D
    Mấy dự án này bạn làm cho dự án hay làm chơi đấy? Nhìn đơn giản mà tây tây :3
  3. HaiXanh123

HaiXanh123 Thành viên cấp 2

4. thitkho

thitkho Thành viên cấp 2

Đẹp lắm bác. nhẹ nhàng & tinh tế.
    Khả năng học hỏi, tiếp thu của bác rất cao.
    HaiXanh123 thích bài viết này
  5. Huy Art

Huy Art Thành viên cấp 2

Trông hơi đơn giản, chữ nhiều quá
  6. HaiXanh123

thitkho thanks bác :D lúc trc ms vào nghề cũng hay lang thang trên đây :D
    Huy Art style của mình bác à :D mình chuyên typo vs minimalism :D
  7. sammiquan

sammiquan Thành viên cấp 1

HaiXanh123 Cái Aquaria không hiểu sao mới nhìn vào mình tưởng.. cái núm vú em bé :))
    Nhưng mà cũng tinh ý dễ sợ, phải học hỏi bạn mới đc :D
  8. HaiXanh123

sammiquan ừa cái đó hơi fail :)) cũng nhiều người nhìn ra v, chỉ có người làm là k nhìn ra dc từ đầu...
  9. phankien9x

phankien9x Thành viên cấp 3

chăm chút đẹp, tỉ mỉ rất chi là tỉ mỉ
    chỉ triển nâng cao tay nghề thì đc chứ mà ko kiếm đc tiền sao mà sống được trời
  10. HaiXanh123

phankien9x ý bạn là sao, mình vẫn kiếm tiền đều dc mà :-/
  11. phankien9x

Sao bác để mấy cái project này làm chơi :v
  12. HaiXanh123

phankien9x project này làm chơi để câu khách đó bác :)) 1 mình tự quyết nó ngon lành hơn để client điều khiển
  13. phankien9x

HaiXanh123 haha
    Làm nghề design là làm dâu trăm họ mà bạn ơi
    theo design nhiều thứ nó nguy hiểm và đẹp một cách phức tạp lắm nhưng khách nó có hiểu quần què gì đâu
    khách biết chút xíu thì yêu cầu clear và mức độ focus logo là ăn tiền khách ko biết thì em làm như này được không? gặp phải thằng dở nào mang đăng ký trong việt nam rồi gắn dấu TM đi tranh giành bản quyền tác giả ko có sketch hoặc đăng ký sau nó mới thấm
  14. hoalola

hoalola Mới đăng kí

Đơn giản mà đẹp, bạn có thể chia sẻ font chữ mà bạn sử dụng cho những logo trên được không? Mình cảm ơn
  15. bdesign

bdesign Banned

Chỉ có thể nói là quá xuất sắc! Tuổi trẻ tài cao. Rất tối giản và đẹp.
  16. HaiXanh123

hoalola mình lỡ outline hết rồi bạn ơi :'( nhưng bạn muốn cái nào mình mò mò lại cho
    bdesign cám ơn anh, rất là vui vì anh thích style này, e cũng mới up project trên behance, anh check nhé ;)
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn