Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi Aegisub

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi nho annie ashley, 17/1/14.

Lượt xem: 2,664

1. nho annie ashley Mới đăng kí

Các pro ơi. Sao em timing ngay chỗ này, thì nó lại bị như vầy. Apply effect thì nó chạy đoạn đó tùm lum hết. Vậy là bị gì vậy ạ?

...
  2. pipicodon

pipicodon Thành viên cấp 3

cái này có teamview thì mình giúp cho
  3. pipicodon

pipicodon Thành viên cấp 3

....fb\lelephuc0103
  4. siukoi

siukoi Thành viên cấp 2

cái này bên proshowvn.net có vẻ mạnh hơn . qua đó có nhiều pro giúp đỡ hơn đó bạn
  5. truongdx0405

truongdx0405 Thành viên cấp 1

Mình vẫn chưa nhìn thấy cái lỗi mà bạn nói! :-B
  6. paygate591

paygate591 Thành viên cấp 2

sub của bạn đã timing gì đâu ?
    Hay chỉ mới timing hàng (lyric) ... Thì bạn phải chú ý là lyric với kara nó có effect khác nhau nha bạn... Có thể bạn đang dùng effect của kara apply cho lyric nên nó mới lỗi :-?
    Thêm nữa là mình không hiểu cái dòng lyric của bạn sao lại có cái {/k} đầu dòng thế kia?
  7. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Nhờ vả ko rõ ràng thế này chỉ thiệt cho bạn thôi.

Ủng hộ diễn đàn