Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi chưa cài Bridge trong AE

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe After Effects' được đăng bởi impossible, 17/5/14.

Lượt xem: 4,511

1. impossible Thành viên cấp 2

Mình đang định vào phần Preset để chỉnh cho text thì AE báo "after effects warning adobe bridge is not installed" bảo chưa cài bridge. Vậy giờ mình phải làm thế nào? mình dùng AE CC. Mình tưởng trong PS mình đã cài bản full có Bridge rồi mà?
    Cảm ơn!

...
    HUA XUAN THAI thích bài viết này
  2. tuanpro

tuanpro Thành viên cấp 2

trong adobe photoshop CC không tích hợp adobe bridge nhé,bạn phải cài thêm bridge CC mới có...
    impossible thích bài viết này
  3. impossible

impossible Thành viên cấp 2

tuanpro cảm ơn bạn. mình đã down thử và chạy đc preset. nhưng bạn có link down bridge cc full cờ rắc k cho mình với? search google tìm đc 1 link mà down về cài đc nhưng k có file cờ rắc :(
  4. tuanpro

tuanpro Thành viên cấp 2

impossible: bạn vào topic này có link bridge đó,cái này photoshop cờ rắc rồi khỏi cẩn cờ rắc nữa.
    HUA XUAN THAI thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn