Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi cookies trong Wordpress

Chủ đề thuộc danh mục 'WordPress' được đăng bởi NamAIO, 19/7/14.

Lượt xem: 3,134

1. NamAIO Mới đăng kí

Tình hình là sáng nay vào trang Wordpress của em thì thế này.Đã Clean Cookie và Accept vẫn không được :((. Cao nhân nào giúp em với

...
  2. mylove29

mylove29 Thành viên cấp 2

bạn thử xóa cái file wp-config.php cũ Upload lại file mới xem sao. Chỉnh sữa lại thông số trong file wp-config.php nhé!
    NamAIO thích bài viết này
  3. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

xài browser khác xem?
    NamAIOĐại Trần thích bài viết này.
  4. Đại Trần

Đại Trần Thành viên cấp 2

Cookies thường liên quan tới trình duyệt. Sao lại xóa và reupload cái file config vậy? Có ai giải thích mục đích của việc đó cho em không ạ? Em cũng đang tìm hiểu WP
  5. NamAIO

NamAIO Mới đăng kí

Đã dùng trình duyệt khác + qua máy khác nhưng vẫn bị thế! Có lẽ do file các bác ạ
  6. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

bạn đổi domain hay chuyển host à? hay bình thường vào, tự nhiên lại ko vào đc?
  7. NamAIO

NamAIO Mới đăng kí

trước đến giờ em vẫn xài host + domain này bt. Nhưng hôm trước định upfile wordpress lên làm cái blog. Tự nhiên nay vào bị vậy
    Đã thử up lại file config nhưng thoát ra vào lại thì bị thế :((
  8. NamAIO

NamAIO Mới đăng kí

Cảm ơn các bác nhiều. Lỗi Cookies thì em up toàn bộ file worrdpress lên thì ổn rồi. Nhưng mà sao khi em up theme lên thì nó hiện toàn bộ nội dung như demo nhỉ? :/ . Làm sao để sửa đây các bác?

Ủng hộ diễn đàn