Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi Corel 12 và Corel x6

Chủ đề thuộc danh mục 'Corel Draw' được đăng bởi Thái Tuấn 123, 26/12/17.

Lượt xem: 3,781

1. Thái Tuấn 123 Mới đăng kí

Chào các bạn! như tiêu đề PC mình lại gặp sự cố với phần mềm corel 12 và x6.
    Mình nói chung chung cho dễ hiểu là dạo này mình mở Corel lên làm cảm thấy ko được ổn định mượt mà,
    hay bị lỗi nhỏ tùm lum, ( PC mới chạy win 8.1 - 64bits. Ram 8GB ).
    Mình thấy còn ko ổn định bằng PC cũ chạy win XP mặc dù hơi chậm.
    Các bạn cho mình hỏi có phải do win 8.1 ko đc ổn định lắm ko ạ...( Có bạn khuyên cài lại xuống Win7 ổn định hơn )
    Băn Khoăn.........Cần những góp ý từ các bạn.....Thanks!

2. KEMKEN

KEMKEN Thành viên cấp 1

Win 7 là ổn hơn ,8 or 10 hay ỳ ạch. mà 7 thì nên tắt updates .corel thì nên xài bản x4 or x7 5 vs 6 mình xài có 1 lần lỗi cho nó nghỉ luôn ( mà bản nào cũng vậy bạn nên tham khảo 1 số thủ thuật trên diễn đàn or trên web để chạy ổn định hơn vì đa số là cờ rắc lậu )
  3. KEMKEN

KEMKEN Thành viên cấp 1

xuống win 7 đê
  4. chuẩn đó win7 chuẩn h

Ủng hộ diễn đàn