Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ Lỗi CS6 ] Các bác cho e hỏi cách khắc phục lỗi này ( e đã gỡ ra cài lại rồi mà vẫn bị ạ )

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Nguyễn Đức Đạt, 29/12/13.

Lượt xem: 2,162

1. Nguyễn Đức Đạt Thành viên cấp 1

Chả là e bị tuột phích căm key khi đang sử dụng cs6 khi bật lại máy thì nó cứ bi thế này, e đã cài lại như bt mà vẫn bị lỗi này ạ[​IMG]

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Thường thì lỗi này khi ta đang làm nó sẽ có một số lỗi phát sinh nên nó phải đóng lại nhưng với CS6 thì nó có chế độ Recovery và ta bật lại nó sẽ tự động mở lại mà? Ko biết thớt có điều chỉnh cái này không?
    Tý NgáoHà Bơ thích bài viết này.
  3. sanglee

sanglee Thành viên cấp 3

Cái này mình cũng hay bị lắm hình như thằng Adobe ở trong máy phát hiện xài đồ chùa ,hàng cờ rắc nên quậy mình đó thôi
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn