Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi đăng nhập tài khoản admin wordpress?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi hồ ngọc khánh, 16/6/18.

Lượt xem: 7,602

1. hồ ngọc khánh Mới đăng kí

Chào các bạn! Mình có làm cái website mà không biết sao tự dưng bị lỗi không đăng nhập vào được tài khoản admin. Cứ nhấp đăng nhập là quay lại đăng nhập mặc dù mật khẫu vẫn đúng. Mình có tìm trên mạng cách khắc phục lỗi này nhưng cách nào cũng không được hết. Mình có thêm dòng: define('WP_DEBUG', true); và file wp-config.php để xem lỗi thì nó hiện ra như thế này, mình không hiểu lỗi như vậy là thế nào và cách sữa ra sao. Mong các bạn giúp đỡ với ah! Cám ơn!
    Dòng thông báo lỗi như sau:
    Lỗi cơ sở dữ liệu WordPress: [The MySQL server is running with the --read-only option so it cannot execute this statement]
    INSERT INTO `wp_options` (`option_name`, `option_value`, `autoload`) VALUES ('_transient_doing_cron', '1529113532.4994220733642578125000', 'yes') ON DUPLICATE KEY UPDATE `option_name` = VALUES(`option_name`), `option_value` = VALUES(`option_value`), `autoload` = VALUES(`autoload`)

Warning: Cannot modify header information - headers already sent by (output started at /home/content/p3pnexwpnas13_data01/00/41778400/html/wp-includes/wp-db.php:1399) in /home/content/p3pnexwpnas13_data01/00/41778400/html/wp-includes/pluggable.php on line 1216

...
  2. hồ ngọc khánh

hồ ngọc khánh Mới đăng kí

uppp! Có bạn nào giúp mình với

Ủng hộ diễn đàn