Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi gõ text trên InDesign CC

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe InDesign' được đăng bởi Xuân Đạt, 14/12/16.

Lượt xem: 9,142

1. Xuân Đạt Mới đăng kí

Tình hình là bản indesign của em không gõ đươc text, cụ thể khi click vào chữ T hoăc nhấn phím tắt T thì phần mềm báo has stopworking và thoát ra ngoài, mình đã thử nhiều cách như tải bản khác, cài win, nhưng không ăn thua. Bác nào biết chữa giúp em với.

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

1. Bản cài đặt đó là bản đểu, không ổn định (đã qua chỉnh sửa)
    2. Xung đột với phần mềm, chương trình hay ứng dụng nào đó trên máy hoặc thậm chí với chính hệ thống windows.
    3. Cấu hình của máy quá thấp hoặc hỏng Driver.
    Xuân Đạt thích bài viết này
  3. lucktqd

lucktqd Mới đăng kí

mình cũng bị như thế đấy. Cùng 1 bản mà cài trên Win 64bit thì ko sao, mà win 32bit thì bị. Đó là lỗi của Indesign CC bản 2013. Bạn tìm bản Indesign CC 2014 mà cài đặt. Nhớ xóa hết bản cũ đi rồi mới cài bản mới
    Xuân Đạt thích bài viết này
  4. Xuân Đạt

Xuân Đạt Mới đăng kí

lucktqd bác cho em cái link được ko ạ? E tải trên gg ko ra
  5. Xuân Đạt

Xuân Đạt Mới đăng kí

@Dù Kun VietDesigner cấu hình thì chắc chắn đủ bác ạ. E cài bản win ms rồi 7 ultimate cũng bị, đến 10 pro cũng ko tránh dc :((
  6. lucktqd

lucktqd Mới đăng kí

Vào IDM tìm lại thì thấy cái link down này
    http: //4share.vn/f/2216161310101312/[vietdl.net]%20Adobe_InDesign_CC_2014_Setup_32Bit.zip.file
    cờ rắc thì cũng copy file .dll như các bản khác thôi
    http: //4share .vn/f/32060603030a0305/Adobe%20CC%202015%20Patch.zip.file
    bỏ dấu cách đi nhé ( ko đủ bài viết để chèn link :|)

Ủng hộ diễn đàn