Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi hiển thị ảnh trên LR 4.4

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Lightroom' được đăng bởi puvip, 23/6/15.

Lượt xem: 3,640

1. puvip Mới đăng kí

Không hiểu sao máy tính của em lại không hiển thị ảnh khi mở bằng LR nhỉ?... trên phần mềm khác thì vẫn bình thường. xám xịt hết các bác ah... nhờ các pro giúp em với
    tình trạng của em giống bác này nhưng lại không thấy câu tl.

...
  2. Tiny Love

Tiny Love Thành viên cấp 2

cho xin 500đ hình ảnh cái coi @@ Mà bác này là bác nào ko nói rõ ai biết bênh chứ @@
  3. puvip

puvip Mới đăng kí

4. Ab Le

Ab Le Việt Lightroom

Có 2 cách để sửa

1: vào Control Panel > Color Management > Advanced > chỉnh Device Profile > sRGB IEC61966 - 2.1

2: Nếu cách 1 không được quay lại bảng Devices cũng trong Color Management > trong bảng Profiles Associated With This Device > chọn tất cả các dòng bấm Remove > trong bảng không còn gì thì ok

Còn nếu vẫn bị mình khuyên bạn cài lại win :D
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn