Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

LỖI ILLUSTRATOR: Please unistall and reinstall the product Error 1

Chủ đề thuộc danh mục 'Illustrator' được đăng bởi maideo, 14/4/17.

Lượt xem: 5,495

1. maideo Thành viên cấp 1

Tình hình là mấy hôm nay em cài đi cài lại mãi phần mềm này mà nó vẫn cứ hiện lỗi như vậy. Cao nhân nào biết cách sửa thì chỉ dùm em với đi ạ. Em cảm ơn!

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Thớt cài phiên bản Illustator này là Portable à?
  3. maideo

maideo Thành viên cấp 1

4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

maideo: Có cài phần mềm nào của Adobe mà là portable ko?
    tranvan.muon thích bài viết này
  5. maideo

maideo Thành viên cấp 1

6. maideo

maideo Thành viên cấp 1

7. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@maideo : Vậy là trong máy PC có Portable, làm hư bản cài đặt, là đúng như dự đoán của @Dù Cun òi, bi giờ, hok có cửa sài dc bản cài đặt đó nữa đâu, (trừ khi e biết Cleaner Tool xóa hết toàn bộ), trước mắt, e sài Portable, thì chơi Portable cả dàn luôn, down link Portabler CS6 dưới này sài, là OK ! (là linkdown của Admin Vietdesigner , có gì trục trặc, thì "máng vốn" admin ! ha ha ! :))

A.I CS6 Portable :
    http://forum.vietdesigner.net/threa...tor-cs6-portable-khoi-can-phai-cai-dat.39040/

Nếu 2 Portable cũng chạy dc OK, thì sau này, e chỉ chạy 1 cái Portable, tắt cái này, mới chạy cái nọ, vì hok ai biết dc, hậu quả của sài chung cả 2 Portable, lại bị vụ gì nữa ! bị nữa, là hết thuốc chữa luôn ! ha ha ! :))
    (Nếu 2 Portable vẫn bị lỗi, thì còn 1 chiêu Cleaner xóa sạch sẻ, chơi lại bản cài đặt ! :))).
    Chỉnh sửa lần cuối: 15/4/17
    Hồng SơnLuanNguyen123 thích bài viết này.
  8. maideo

maideo Thành viên cấp 1

tranvan.muon e mới gỡ bản portable rồi, bây giờ cài đặt các bản full thì có được không ạ?
  9. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

maideo:
    1. Bạn nên sử dụng tất cả những phần mềm của Adobe hoặc thậm chí là của hãng khác là bản full cài đặt. Bởi dùng phiên bản portable nó không phải là phiên bản ổn định nên sẽ gây ra rất nhiều hậu quả khi làm việc. Tất nhiên máy bạn quá yếu thì mình cũng không cản nhưng...
    2. nếu máy bạn tầm yếu trở về trước thì bạn có thể sử dụng portable qua loa và phải chấp nhận sống với "hoạ" như mình nói ở trên.
    3. Tất nhiên là bạn vẫn có thể sử dụng giữa Full và Portable cơ mà phải sửa thì chúng nó mới tương thích được với nhau. Làm theo hướng dẫn trong video này ha!
    tranvan.muon thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn