Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi Import file vào Lumion

Chủ đề thuộc danh mục 'Lumion' được đăng bởi vnguyen94, 20/12/15.

Lượt xem: 26,938

1. vnguyen94 Mới đăng kí

Các bạn cho mình hỏi làm sao để khắc phục lỗi này, file mình import vào 8MB

...
  2. Manok

Manok Thành viên cấp 2

Bạn import file gì vô, nếu ko đươc thì đổi đuôi file, Lu hổ trợ khá nhiều đuôi, ( ko có animations thì đừng chọn khi import vô)
  3. vnguyen94

vnguyen94 Mới đăng kí

Manok Mình vẽ pc trên SU, rồi export 3D với đuôi .dae , mình import file này vào không được, sau đó đổi thành đuôi .skb cũng hông được luôn @@
  4. Manok

Manok Thành viên cấp 2

Từ Lu4 trở lên có thể import trực tiếp đuôi skb, Lu đòi hỏi máy cấu hình cao, đặc biệt là card màn hình, bạn xem lại cấu hình trước. nếu file khác bạn import vô đc thì xem lại file mình đang làm coi có rác hay lỗi gì không. Hiện tại thời điểm này Lu 6 đã đc cờ rắc cách đây 2 tuần, trên diễn đàn có giới thiệu + link ,với nhiều tính năng mới, tạm thời nó hoàn chỉnh và render nhanh hơn.

Ủng hộ diễn đàn