Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lổi Insert edge loop tool trong Maya

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về 3D' được đăng bởi Nguyễn Hòa Khánh, 15/7/16.

Lượt xem: 2,602

1. Nguyễn Hòa Khánh Mới đăng kí

Xin chào các anh, chị và các bạn. Mình mới tìm hiểu và tự học thêm phần mềm Maya, trong quá trình học mình thường bị lổi khi dùng công cụ Insert edge loop tool. Ví dụ : mình vẽ một cái vali, sau nhiều lần insert và extrude thì mình insert tiếp vài đường nửa thì xuất hiện lổi chỉ insert loop được một nửa, hoặc một đoạn nhỏ mà không insert edge loop được nguyên một mặt phẳng. Các anh, chị và các bạn có thể cho mình hỏi đó là lổi gì và làm như thế nào được khắc phục ko ạ. E cảm ơn

...
  2. Phuocy Phan

Phuocy Phan Thành viên cấp 2

cho thêm vài tấm screenshot để hình dung cụ thể đi bạn
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn