Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi khi cài PTS CS6. Báo: "Licensing for this product has expired"

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Võ Duy Kường, 10/8/13.

Lượt xem: 11,064

1. Quốc Hùng

Quốc Hùng Thành viên cấp 2

Sao bạn k google đi nhỉ. CŨng dễ hiểu mà
  2. vsea

vsea Thành viên cấp 3

@Võ Duy Cường :
    bây giờ chưa cờ rắc đc bạn cứ thử như trên mình nói xem có đc không, phần mềm Run As Date kia cũng miễn phí
    Sau đó bạn vào photoshop xem lại phần about xem là phiên bản nào, cs5, cs5.5 extend. Sau đó ai đó cùng bản sẽ up file .dll cho bạn cờ rắc.
    Còn không đc nữa, bản portable cũng nhẹ, cs5, cs6 200mb. bạn tải một bản, khỏi cờ rắc
  3. Võ Duy Kường

Võ Duy Kường Thành viên cấp 2

vsea Mình làm được rồi! cảm ơn bạn đã chỉ dẫn mình.
  4. vnromeo86

vnromeo86 Mới đăng kí

Chào mọi người
    Mình mới cài AI cs6 bản full cờ rắc nhưng không hiểu sao vào vẽ lại không có phần vẽ hình tam giác, hình lục lăng...Mặc dù đã kích chuột phải vào hình chữ nhật??? Có phải bản cờ rắc
    bị lỗi ko? Ai biết cỉ jup mình với.
  5. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@ vn Meo : Bạn chỉ nghĩ Click chuột Phải, sao bạn hok nghĩ Click Chuột trái xem nó thế nào, rùi mới lập topic hỏi, ha ha ! :))
  6. vnromeo86

vnromeo86 Mới đăng kí

oooh mình hồ đồ thật! cứ tưởng là lấy nhầm bản hack lởm chứ. cảm ơn tranvan.muon
    tranvan.muon thích bài viết này
  7. bachpro89

bachpro89 Thành viên cấp 3

Lỗi do để thời gian sai đó bạn

Ủng hộ diễn đàn