Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi khi khởi động Photoshop CS6

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi trinhpapa, 27/8/15.

Lượt xem: 2,024

1. trinhpapa Thành viên cấp 1

Dạo gần đây máy mình tự dưng dính lỗi khi khởi động photoshop lên máy báo "display driver stopped responding and recovered", sau đó khởi động lên thì photoshop đơ không làm gì được. Mở task manager lên thấy có chương trình sniffer_gpu tắt nó thì pts lại hoạt động bình thường nhưng chỉ chạy card on, trong khi đó mình cài cho pts chạy card rời. Ảnh mình sẽ up ở comment ạ! Ai giúp mình sửa lỗi này với.

...
  2. trinhpapa

trinhpapa Thành viên cấp 1

3. khanhnguyen_ag

khanhnguyen_ag Thành viên cấp 2

Theo tôi thì bạn thử tắt chức năng gpu, update driver mới nhất cho card, sau đó hãy dùng lại gpu.
    Hồng Sơntrinhpapa thích bài viết này.
  4. sharinegan

sharinegan Thành viên cấp 4

Được chưa bạn :D nếu chưa thì bạn thử hỏi anh Dù Kun VietDesigner xem, ảnh rất khá mảng này!
  5. trinhpapa

trinhpapa Thành viên cấp 1

sharinegan Cảm ơn bạn đã mách nha, vẫn bị lỗi :(
  6. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Driver quá lỗi thời cho cái card onboard này khiến trình điều khiển các thiết bị không hoạt động được tốt. Dùng Driver Booster hoặc Easy Driver Pack cập nhật driver mới nhất cho nó đi.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn