Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi khi vào web

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi Lã Duy Tùng, 21/5/13.

Lượt xem: 2,199

1. Lã Duy Tùng Thành viên cấp 2

Các bác giúp đỡ em với,2 trang zing và nhacuatui mới đầu nghe trơn tru xong sau 1 thời gian là bị như vậy. Em không hiểu sao luôn. Em đã cài lại win và update flash shockware + javascript mà vẫn không được.

[​IMG][​IMG]

...
  2. Gooner Designer

Gooner Designer Thành viên cấp 4

Xóa cache. lich sử web đi.
  3. Lã Duy Tùng

Lã Duy Tùng Thành viên cấp 2

Gooner Designer: mình làm r cũng không được. xóa lịch sử web, cache,cookie,đổi qua no proxy hoặc set system proxy cũng không được
  4. NetworkBlend

NetworkBlend Thành viên cấp 2

Thỉnh thoảng do đường truyện mạng hay bị nghẽn cũng gây ra hiện tượng này
  5. Trang Hoàng

Trang Hoàng Thành viên cấp 2

Mạng load k nổi nên thế thôi
  6. Lã Duy Tùng

NetworkBlend: các trang khác vẫn vào được bình thường + download nhạc ầm ầm nhé. vd: keeng.vn - nhacso.vn - nhac.vui.vn đều vào bt hết
    Trang Hoàng: thế bạn nghĩ mình xài dialup hay dcom. tốc độ download 700kb/s mà load ko nổi 1 trang web nhạc sao :-j
  7. NetworkBlend

Cái này nó còn tùy vào server của các trang đấy nữa - Zing với Face dùng trên ff là hay gặp trường hợp này nhất
  8. Lã Duy Tùng

NetworkBlend: mình dùng FF cả bao lâu nay chẳng bị vấn đề gì,nhất là Facebook. Ban đầu là nhaccuatui bị trước,bị cả mấy tháng nay r. Xong hôm qua tới lượt Zing bị. Còn face thì vẫn vào như thường,h phải nghe sang keenghoặc soundcloud
  9. NetworkBlend

Vậy thì chia buồn với bạn :)) Số bạn quá xui :))
    Lã Duy Tùng thích bài viết này
  10. Lã Duy Tùng

Ko sao,còn nhiều nguồn nghe nhạc khác mà :) mình chỉ muốn hỏi nhằm khắc phục tình trạng này mà mình nghĩ nhiều người cũng đang mắc phải thôi
  11. Lã Duy Tùng

NetworkBlend + Trang Hoàng: nguyên nhân đã được tìm ra,do mình đổi Norton DNS nên ko vào đc 2 trang nhạc này. Đổi lại sang google Dns hoặc open Dns là đc. Sau này có bạn bè gặp trường hợp nvậy thì giúp nhé :)
    Trang HoàngNetworkBlend thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn