Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi không chỉnh màu được trong Sony Vegas

Chủ đề thuộc danh mục 'Sony Vegas' được đăng bởi An_BB2808, 11/6/17.

Lượt xem: 7,938

1. An_BB2808 Mới đăng kí

Mình hiện đang sử dụng Sony Vegas Pro 14, lúc trước vẫn chỉnh màu bình thường, nhưng sau đó cài Newblue V6 vào, không biết trong quá trình đó bị lỗi gì mà bây giờ máy mình chẳng những không chèn màu tải về từ Youtube sẵn được (nó cứ hiện lỗi no plug-in như hình dưới), còn điều nữa là trong khung preview luôn xuất hiện cái khung hình chữ nhật, mình chỉnh màu thì nó chỉ chỉnh được bên ngoài khùng đó. Tìm hoài mà vẫn không biết giải quyết sao, ai biết vấn đề này giúp mình với...=<

...
  2. Tuân Lê1995

Tuân Lê1995 Mới đăng kí

Bạn gỡ newblue V6 ra cài lại nhé, còn cái khung hình chữ nhật do bạn bật chế độ hiệu ứng và k hiệu ứng, cái dấu đối ngược bên trái chữ Best (full) ấy, tắt là thấy bth

Ủng hộ diễn đàn