Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi không có phím tắt F1 trong action photoshop CC 2014 trên window

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Công.nc, 25/2/17.

Lượt xem: 1,691

1. Công.nc Mới đăng kí

Hi all, trước mình cài shop CS5 trong action vẫn có phím tắt F1, nay mình cài lên bản CC 2014 thì trong action ko còn phím tắt F1 nữa, có người nói là hệ điều hành window trong action sẽ ko có F1, trên hệ điều hành Mac mới có, nhưng mình trước đây dùng CS5 trên window vẫn có F1. Mình chụp lại lỗi ở bên dưới mong các bạn chỉ giúp mình với. Thanks

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Phím tắt F1 nó đã được thiết lập cho Trợ giúp (help) rồi thớt!
    Công.nc thích bài viết này
  3. Công.nc

Công.nc Mới đăng kí

Bạn Dù kun, mình chưa hiểu ý bạn là sao, ý bạn là CC 2014 ko có phím tắt F1 nữa à, nhưng mình dùng hệ điều hành Mac vẫn có mà, mình ko hiểu là do hệ điều hành hay mình cài còn thiếu cái gì nữa ???

Ủng hộ diễn đàn