Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi không tìm được dữ liệu trong Disc DVD?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi Not Find, 30/4/15.

Lượt xem: 1,864

1. Not Find Mới đăng kí

Chào các bạn!
    Mình đang gặp một vấn đề hơi bị nghiêm trọng :(, vừa rồi mình có chuyển dữ liệu cá nhân vào đĩa DVD để cài lại Window 7, sau khi cài được win mới, mình muốn lấy dữ liệu đễ chép lại vào máy, nhưng khi mở lên thì không thấy file, folder dữ liệu của mình ở đâu cả, mình lục lòi, tìm cả ngày không xong, các bạn xem trong hình và giúp mình gỡ rối vấn đề này với, mình xin cám ơn nhiều ^^
    P/s: Dữ liệu của mình gồm file txt, docx, jpg, php, html, . . . . mình chép vào Disc DVD theo kiểu Copy/Paste của USB vậy!

...
  2. nguoi di ngang doi toi

nguoi di ngang doi toi Thành viên cấp 1

ghi data vào dvd thì bạn phải dùng soft để ghi thì mới đc. theo mình data của bạn đã ko vào đc dvd
    Not Find thích bài viết này
  3. Not Find

Not Find Mới đăng kí

Nếu đã không vào được DVD vậy tại sao phần dung lượng vẫn bị chiếm mất đó anh? Đó là tổng dung lượng database của em đã chuyển vào :(
  4. nguoi di ngang doi toi

nguoi di ngang doi toi Thành viên cấp 1

khi bạn copy như vậy thì data vẫn vào nhưng bị lỗi
  5. Not Find

Not Find Mới đăng kí

Vậy có phục hồi được không ạ? Hic
  6. blademaster_sf

blademaster_sf Thành viên cấp 2

Dữ liệu của mình gồm file txt, docx, jpg, php, html, . . . .

mà bạn ghi ra đĩa audio cd nên mình đoán là nó không được. Không phải tự nhiên có chế độ data :))
  7. Not Find

Not Find Mới đăng kí

blademaster_sf Tình hình là em lấy lại được rồi ạ, dùng soft CDRoller cho trường hợp này, mặc dù hơi chậm :D

Ủng hộ diễn đàn