Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Lỗi không viết đc vietkye trong PTS , CÁC bác cứu e vsss :((( ]

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi trtoan92, 27/2/14.

Lượt xem: 3,247

1. trtoan92

trtoan92 Mới đăng kí

uppp a giúp mình vsss
  2. kumito

kumito Thành viên cấp 2

có lần mình cài Proshow Producer chọn nhầm bản tiếng Nga,vậy là ....phải cài lại win,không có cách gì khắc phục được
    trong pts nếu muốn gõ tiếng Việt có dấu,mình dùng font VNI (không phải Vni nhé) Bảng mã VNI Windows,nếu bạn đã chọn đúng font,đúng bảng mã (gõ kiểu gì cũng được) mà vẫn ko ra tiếng Việt có dấu....thì
    CÀI LẠI WIN
    trtoan92 thích bài viết này
  3. xuantruongpro

xuantruongpro Thành viên cấp 2

trtoan92 Vẫn chưa dc hả cậu...???
  4. trtoan92

trtoan92 Mới đăng kí

5. ChickenH

ChickenH Thành viên cấp 1

Trước khi cài PTS bạn phải có cài font VNI vào trước trong phần thêm font của Window ấy..( Một cái cụng được ) .. Sau đó bạn cài PTS bạn viết phình phường ..
    - C2 : Bạn xóa PTS đang dùng đi. xóa sạch.. sau đó thêm một font VNI vào.. Sau cài lại PTS là ok..
    Mình làm cách đó mấy lần rồi.. được ổn cả ..
    trtoan92 thích bài viết này
  6. trtoan92

trtoan92 Mới đăng kí

ok để mình thử :(
  7. trtoan92

trtoan92 Mới đăng kí

up, chả hiểu sao mãi chả đc vietkye, mình đã xóa pts và tải thêm mấy font việt hóa cũng ko đc
    không hiểu mÁY MÌNH BỊ VĐ GÌ có bác nèo pro giúp e với, e đang cần gấp chứ đi nhờ vả ng ta viết mấy cái chữ tiếng việt đến khổ :(

Ủng hộ diễn đàn